Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Tran] 131003 War of Words เรื่องซอลลี่กับชเวจา
✿HCTF✿Garden : 김희철님을 찬양합니다! > *(`.•❉•.* ♥Flower Garden♥*.•❉•.)* > *.:。✿Flower Translate✿.。.:*
Kagaribi no Hanabira
[Tran] 131003 War of Words เรื่องซอลลี่กับชเวจา

ฮีชอล: มีคนพูดว่าผมเป็นคนจับคู่ซอลลี่ชี่กับชเวจาชี่แต่...
MC1 (2): แล้วจริงรึเปล่า? คุณจับคู่พวกเขาจริงรึเปล่า
ฮีชอล: ผมไม่รู้อะไรเลย ผมเองก็ไม่ถนัดเรื่องรักๆ ใคร่ๆ เหมือนกัน ผมไม่รู้อะไรจริงๆ
MC2 (4): แต่มันจริงใช่มั้ยที่พวกเขาเป็นเพื่อนกัน?
ฮีชอล: ใช่ พวกเขาเป็นเพื่อนกัน พวกเขาเป็นเพื่อนกันแต่..
MC3 (6): พวกเขาเป็นเพื่อนกัน? พวกเขาเป็นเพื่อนกัน? คุณไม่รู้นี่
MC1: คุณไม่รู้เรื่องนี้จนกระทั่งเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้น? ไม่รู้จริงๆ เหรอ?
ฮีชอล: ตอนที่ผมอยู่ญี่ปุ่น ผมเปิดโทรศัพท์แล้วก็เจอมิสคอลประมาณสี่สิบสาย แม้แต่นักข่าวก็ยังติดต่อผม เพื่อนบางคนก็ถามผมว่า "นายไม่ใช่คนที่คบอยู่ (กับซอลลี่) หรอกเหรอ?" เย็นวันนั้นซอลลี่ก็ติดต่อผมตอนที่เธอกำลังร้องไห้ ผ่านทางข้อความ ด้วยข้อความน่ารักๆ แบบ "อปป้า TT" ดังนั้น... ดังนั้นผมก็เลยตอบไปว่า "ใช่ ซอลลี่อา~" เธอก็เลยพูดว่า "อปป้า ข่าวลือนั่น..." ผมก็เลยบอกว่า "อย่าพูดถึงเรื่องนั้นนะ เพราะวันจันทร์ชั้นจะไปอัดรายการซอลจอน (War of Words) และเรื่องของเธอต้องถูกยกขึ้นมาพูดแน่ๆ" ผมเลยบอกไปว่า "ชั้นควรจะไปออกรายการโดยที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย"
MC2: คุณหมายถึงอย่าพึ่งบอกอะไรใช่มั้ย
ฮีชอล: แรกสุดเธอไม่ควรจะบอกอะไรผม เพราะถ้าผมรู้ทุกอย่างแล้วมาออกรายการ แล้วถ้าผมพูดว่า "พวกเขาคบกันอยู่" หรือ "พวกเขาไม่ได้คบกัน" ก็จะกลายเป็นว่าผมโกหก (ในรายการ)

Credit http://www.youtube.com/watch?v=cnggPo_xDCg...=youtu.be&a
English to Thai: Kagaribi no Hanabira@HeeChulThaiFan
Take out with full credit!!!
แมวบุ่นโข่
ชอบความคิดของนายนะ ซื่อสัตย์กับงานดี

ปกติคนเราต้องอยากรู้อยากเห็นไว้ก่อนสินะ
believe13forever
ฮีนิมเป็นคนซื่อสัตย์ จริงใจมาก ไม่อยากโกหกใคร นับถือเลย ^^
NN~ReallyLove^^
น่ารักอ่ะ พี่น้องคู่นี้ ซอลลี่รักฮีนิมมากๆเลยนะ
ฮีก็เป็นพี่ที่พึ่งได้เลยละ ชอบบบบบบบบ
อยากมีเธอเป็นพี่ชาย อยากส่งขอความ "โอปป้า TT" มั่ง (มันคือฟิลสวนตัวล้วนๆ 5555)
HeeKyung
ชอบความคิดเธอจังเมน

ก็ดีนะ ไม่รูอะไรเลยดีกว่าจะต้องไปโกหก

ตกลงว่าคบกันจริงๆรึเปล่านั่น?

ขอบคุณค้า ^^
fernnynew

เมนชั้นสุดยอดดดดดดดดด

น่ารักนะพี่น้องคู่นี้
พี่ชายที่แสนดี

ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณมากมาย
vichita
ขอบคุณค่ะตรงไปตรงมาสุดๆ
CinDEreLla's_SIsteR
เออเนาะ เพราะไม่รู้เลยไม่พูดดีกว่า
ถูกค่ะพี่ ^^
พี่ทำดีแล้วนะ สู้ๆๆ

ขอบคุณขอรับ
siinely
พี่ซื่อสัตย์กับความรู้สึกของตัวเองมาก

ถ้ารู้ก็จะต้องพูดออกไปเพราะงาน

แต่เพราะไม่รู้จึงพูดไม่ได้ ก็ปกป้องความรู้สึกคนใกล้ชิด

ได้ฟีลแบบพระรองในซีรีย์เลยอ่า

แบบไม่ต้องบอกฉัน แต่ฉันจะอยู่ข้างๆเธอไรงี้ โว๊วเพ้อเจ้อละ อิอิ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.