Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

10 Pages V   1 2 3 > »   
Reply to this topicStart new topic
> Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary, *Edit* HeeChul Signature for HCTF ~
HCTF
post May 22 2011, 04:41 AM
Post #1

Administrator

Group: ஐ~Gardener~~ஐ Redirect
Member No.: 1

HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary
ครบรอบ 5 ปี ฮีชอลไทยแลนด์แฟนคลับ

มาแล้วนะคะ Signature ของฮีชอลที่ให้กับชาวสวนและกลีบดอกไม้ไทยทุกคน ^^
ใจความที่เขียนให้ฮีชอลอ่านก่อนที่จะเซ็น เขียนว่า...

" พวกเรา คือ HeeChul Thailand Fanclub [HCTF]
วันที่ 22 พฤษภาคม เป็นวันครบรอบ 5 ปีการก่อตั้งแฟนเพจของพี่ในไทย
รบกวนช่วยเซ็นให้กลีบดอกไม้ไทยด้วยนะคะ "

ฮีชอลเลยจัดมาซะน่ารัก เต็มพื้นที่กระดาษ 555555555555
ขอบคุณคิมฮีชอล สต๊าฟคนเก่งมากๆนะจ๊ะ ^0^
เดี๋ยวรีพอร์ทจะตามมาทีหลังนะค้าาา

ปล..ใครอยากเม้น อยากสครีม อยากจะบลาๆ เม้นใหม่ได้เลยค่ะ อนุญาต 55555555555
ปล2..ไม่อนุญาตให้เอาออกไปโพสที่ไหนนะคะ เพราะอยากให้ทุกคนได้รู้ว่ามันเป็นมายังไง ทำไมถึงไปขอมา
อยากให้ได้เห็นกันเองค่ะ ใครอยากเห็นส่งลิ้งค์นี้ให้ก็พอจ้า ^^

Don't Take It Out !!!!

禁止转载 !!

ห้ามนำออกโดยเด็ดขาด !!!!

สวัสดีค่ะ ชาวสวน HCTF และกลีบดอกไม้ของฮีชอลทุกๆคน ^^
วันที่ 22 พฤษภาคม....เป็นวันที่สำคัญที่สำคัญอีกวันนึงของสวนเรา

ผ่านมา 5 ปีแล้วค่ะ!!!! สำหรับการก่อกำเนิดสวนดอกไม้แห่งนี้ เวลามันช่างผ่านไปไวจริงๆเลยเนอะ
ตอนสวนเกิดแรกๆ เราเกิดมาจาก Free Board ...ตอนนั้นแอดมินและสต๊าฟที่ดูแล เป็นคนละชุดกับปันจุบัน
ต้องขอบคุณแอดมินและสต๊าฟรุ่นที่ 1 มากเลยนะคะที่ก่อตั้งสวนแห่งนี้ขึ้นมา เพราะไม่เช่นนั้น พวกเราก็ไม่คงไม่มีวันนี้ ...
หลังการก่อตั้งสวนครั้งแรก 2 ปี.... สวนแห่งนี้ ก็ได้เปลี่ยนแอดมินและสต๊าฟดูแลเป็นรุ่นที่ 2 นั่นก็คือ รุ่นปัจจุบันนั่นเอง!
ตอนที่เข้ามาปรับปรุงใหม่ๆ บอกตามตรงเลยค่ะว่า สวนเงียบมาก....เพราะมันร้างไปได้พักนึงแล้ว
การจะกลับมาฟื้นฟูเลยต้องใช้ความพยายามอย่างมาก.... แต่เราค่อยๆก้าวไปด้วยกัน เหนื่อยไปด้วยกัน
จนตอนนี้ เราได้เปลี่ยนจาก Free Board มาจดทะเบียนเป็น .com เป็นของตัวเอง มีพื้นที่ของเราเองเพื่อกลีบดอกไม้ทุกคน ^^
และที่สำคัญ .... ขอขอบคุณชาวสวนและกลีบดอกไม้ทุกคนที่วางใจและอยู่ด้วยกันกับเรามาตลอด

สวนแห่งนี้จะเติบโตขึ้นไม่ได้เลยถ้าไม่มี....คนดูแล
สวนแห่งนี้จะเติบโตขึ้นไม่ได้เลยถ้าไม่มี....คนอยู่อาศัย
สวนแห่งนี้จะเติบโตขึ้นไม่ได้เลยถ้าไม่มี....คนคอยให้การสนับสนุน
และสวนแห่งนี้ก็จะเติบโตอีกต่อไปเรื่อยๆพร้อมกับความรักของทุกคนที่มีให้กับคิมฮีชอล

ระยะทางที่พวกเราเดินมาด้วยกันมันพึ่ง 5 ปีเอง ...แต่เราจะเดินต่อไปด้วยกันอีก ใช่มั๊ยคะ?
....ปลายทางข้างหน้า ไม่รู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน?....ไม่รู้ว่ามันจะยาวอีกสักเท่าไหร่?
แต่ HCTF ก็หวังว่า เมื่อไปถึง ณ ที่ตรงนั้น ...จะมีคิมฮีชอลและทุกคนยืนอยู่และยิ้มอย่างมีความสุขไปด้วยกัน ^-^

มาสัญญากันมั๊ย? ว่าเราจะเดินไปพร้อมๆกัน และรักกันแบบนี้ตลอดไป~

HCTF รักคิมฮีชอล รักสวนแห่งนี้ และรักชาวสวนและกลีบดอกไม้ทุกคนๆนะคะ ... ขอบคุณสำหรับ 5 ปีที่ผ่านมาค่ะ ^^
Go to the top of the page

+Quote Post
bunnytoonz
post May 22 2011, 08:17 AM
Post #2

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ஐ~Gardener~ஐ Redirect
From: Garden
Member No.: 3
Nickname:ตูนนน

เย้ๆๆๆๆๆ จุดพลุๆๆ 16.gif 16.gif ดีใจด้วยยย 5 ปีแล้ววววววววววว
ตูนทำประมาณสามปีได้ เหมือนไม่นาน แต่รู้สึกว่าผ่านอะไรมาเยอะมาก = = โดยเฉพาะตอนแรกๆนี่เหนื่อยมากกก *ปาดเหงื่อ*
แต่ตอนนี้ไม่เหนื่อยแล้วว เพราะมีกลีบดอกไม้ที่น่ารักมากมายมาคอยช่วยรดน้ำ พรวนดิน ขอบคุณมากนะคะ ถ้าไม่ได้ทุกคนสวนคงไม่มีวันนี้ ^^
ตูนก็จะดูแลรักษาสวนต่อไป จนกว่าจะไม่มีคนเข้านั่นแหละค่ะ 55+ เพราะฉะนั้น อยู่ด้วยกันไปเรื่อยๆนะค้า~

+Quote Post
lady_hehe
post May 22 2011, 09:11 AM
Post #3

กลีบดอกเชอรี่

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 962
Nickname:'Enjoy'

ขอแสดงความยินดีด้วยค่า^^

แล้วก็ขอบคุณสวนนี้มากที่คอยมาบอกเล่าข่าวของเจ๊ฮีกัน.....ขอบคุณค่า^__^

+Quote Post
JPloY
post May 22 2011, 09:14 AM
Post #4

Group: .•:*Planter`*:•.
Redirect
Member No.: 544
Nickname:Ploy

#HCTF5thAnniversary
ก่อนอื่นน่ะ ต้องขอบคุณสวนนี้มากจริงๆ เพราะเราไม่ได้ชอบฮีมานานนักหลอก พึ่งชอบ แต่ก็ยังรู้สึกผูกพันมากจริงๆ
เพราะไม่รู้ัจะไปติดตามข่าวคนที่เรารักได้ที่ไหนแล้ว กว่าจะมาเป้นแบบนี้ได้ก็ลำบากเหมือนกัน
กว่าจะหาบอร์ดที่ลงตัว และผูกพันมันยาก กว่า ถึงจะเป็นสมาชิกของบอร์ดอื่นๆแต่ก็ไม่ได้รักละห่วงมากขนาดนี้
ไม่ได้ดูแลใส่ใจมากขนาดนี้เลย
ต้องขอบคุณพี่หลิวมากเพราะว่าในสวนนี้ไม่ค่อยมีคนคุยกันเท่าไหร่เนอะ มีพี่หลิวที่แหละที่พลอยได้คุยด้วยเป็นคนแรกเลย
แล้วรู้สึกว่าพี่เค้าดีมาก พี่เอด้วยนะ ใจดีมากๆ แต่พี่ตูนไม่ค่อยได้มีโอกาสได้คุยด้วยเลย (แบบหนูกลัวน๊าา TT TT) แต่ก็แบบถ้าไม่มีคนดูแลสวน
สวนคงไม่ได้มาเป็นจนถึงปันจุบัน ขอบคุณๆพี่ที่ทำให้พลอยรู้สึกว่า เราต้องใช้เหตุผลมากกว่าอารมณ์อะ แบบตอนมีข่าวโฉดๆ ของคนที่เรารักอะค่ะ
สุดท้ายนี้ก็ขอให้สวนนี้เป็นแบบนี้ตลอดไป จะรักให้มากยิ่งขึ้น จะดูแลให้มากยิ่งขึ้น ถึงจะไม่มีเวลาเลย (เค้าก็สำนึกนะไม่ได้ช่วยงานสวนเลย)
จาก คนบาปคนนึง TT TT

--------------------

ทำไมรู้สึก.... มากเลยนะ รอนะ รอไปด้วยกัน

希澈

endless loves.. .

+Quote Post
adilahc
post May 22 2011, 09:38 AM
Post #5

Group: ☜Fairy☞ Redirect
From: AB line Thailand~
Member No.: 7
Nickname:เอ

ว้าววว 5 ปีแล้วววว
ถึงแม้ว่าจะไม่ได้อยู่มาตลอด 5 ปีก็ตาม
แต่รู้สึกว่าที่นี่เป็นบ้านจริงๆ
ที่นี่ทำให้เราจากเป็นคนเงียบๆติ๋มๆ กลายเป็นพวกหื่นโหดโฉดชั่วแบบออกหน้าออกตา = =
(จริงๆก็เป็นคนอย่างนี้มานานนมแล้วละ แต่แรกๆแม่งเก๊ก กร๊ากกกกกกก)
เป็นที่ๆทำให้เรารู้จักว่าคำว่ากลายมาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตมันเป็นยังไง
จริงๆแล้วเราเป็นคนต้องมีเวลาและที่ๆเป็นส่วนตัว(พูดง่ายๆโลกส่วนตัวสูงอะแหละแม่งติ
สต์แตก
เพื่อนๆที่มหาลัยจะรู้ว่าเวลาส่วนตัวยุ่งกะอีนังนี้มากไม่ได้มันชอบนั่งเฝ้าห้องตัวเ
องอยู่กะตัวเองทำห่าไรไม่รุไม่ออกไปไหน)
แต่ คุณ คฮช และ สวนนี้กลายมาเป็นส่วนหนึ่งในโลกส่วนตัวของเรา
วันไหนไม่ได้เข้ามันจะกระสับกระส่าย จะลงแดงได้ถ้าวันไหนไม่ได้เปิด upic อัพรูป (อ่านวนอีกทีเริ่มรู้สึกว่าตัวเองโรคจิตพิกล = =)

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งตรงนี้ มีโอกาสได้แสดงความคิดเห็นในทู้นี้วันนี้
ยินดีด้วยกับทุกคนที่มีโอกาสเดียวกับเรา
อยู่ด้วยกันไปนานๆนะ ^^

ปล.แอบฮาพลอยข้างบน "แบบตอนมีข่าวโฉดๆ ของคนที่เรารักอะค่ะ" กร๊ากกกกก ข่าวโฉดของฮี????

รักนะ..ต๊ะเอง~

ฟิกเรื่องนี้ฮีชอลเป็นของทุกคน..
Fiction: I belong to everyone.. >> End
เคยอ่านฟิกที่แมวเป็นตัวเอกคู่กับคนมั้ย? ถ้าไม่ ลอง..
Short Fic: Full moon shine >> Update 100702

+Quote Post
heechulOPA
post May 22 2011, 11:04 AM
Post #6

Group: ✿Undead Petal✿
Redirect
From: Float...=3=
Member No.: 29

5ปีแล้วววววว สมัครมาตั้งแต่ยังไม่เป็น.com

จำได้ว่าตอนนั้น พยายามหาบ้านฮีชอลอยู่
แล้วก้มาเจอกันบ้านหลังนี้...มันอบอุ่นมากก
มีความสุขทุกครั้งที่ได้เข้า..

ขอบคุณสตาฟฟ์ ขอบคุณแอดมิน
ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างเลย
ทืี่ขาดไม่ได้ ขอบคุณคิมฮีชอลที่ทำให้บ้านนี้เกิดขึ้น..
ขอบคุณมากๆจริงง

ซึ้งงง 55555

5ปีที่อยู่ด้วยกัน เรายังจะอยู่ด้วยกันต่อไปเรื่อยๆๆๆๆ
smile.gif HCTF FIGHTING!!!!!!

+Quote Post
kann1
post May 22 2011, 11:47 AM
Post #7

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Redirect
Member No.: 88

เราเริ่มชอบ SJ และ ฮี ชอล ปี 2009 ตั้แต่นั้นมาเราก็รู้จัก HCTF ถึงจะไม่เคยเห็นหน้าไม่เคยรู้จักกันแต่เราก็ขอบคุณมาก จริงๆ ที่คอยอัพเดรทเรื่องราว ฮี ตลอดมา เราขอสัญญาว่าจะรักและสนับสนุน SJ และ HCTF อย่างเต็มที่เท่าที่เราจะทำได้นะคะ ขอบคุณ ฮี ที่ทำให้เรามีความรักเดียวกัน สู้ สู้ ไปด้วยกันเพื่อ ฮี ค่ะ

+Quote Post
Ktitty
post May 22 2011, 12:39 PM
Post #8

Redirect
Member No.: 18
Nickname: lzitTy

ปัง ปัง ปัง เย้ๆๆๆๆๆ

5 ปีแล้ว ผ่านไปเร็วมากเลย ขอบคุณคิม ฮีชอล

ที่ทำให้มีสวนนี้ขึ้นมา ขอบคุณแอดมินและสต๊าฟที่ช่วยกันสร้าง

และชาวHCTF ทุกคน เชื่อว่าทุกคนคงจะรักและสนับสนุน

SJ ตลอดไปค่ะ

จะรักและยิ่งรักต่อไปเรื่อยๆและตลอดไป
^_______________________^

HANCHUL FOREVER

+Quote Post
heenimgeng32
post May 22 2011, 01:23 PM
Post #9

**

From: suju town
Member No.: 2,339

ห้าปีแล้วกับสวนที่เราอยู่กับคิมฮีชอลมา แม้ว่าเราจะเพิ่งมาสมัครก็ตาม
แต่เราก็รักสวนนี้ 40.gif 40.gif

ยินดีด้วยนะคะ ครบรอบห้าปีแล้ว !!!!! ฮีชอลไทยแลนด์แทบัค 44.gif 44.gif 44.gif 44.gif

+Quote Post
blackduck
post May 22 2011, 01:40 PM
Post #10

กลีบดอกทานตะวัน

Group: .•:*Planter`*:•.
Redirect
Member No.: 61

^^ i ll be back

Edit...........

Thank everybody here and i m proud that all of you in this fansite so friendly
Thank you KimHeechul
Thank you all staff
And..............
Thank thank thank

I ll try my best for doing some task in this year. Big and very important mission!!!
So pray for me... T_T

for Heemaster
Before you go dear. i hope to see you once before you join the army

for all petals here
Happy together and doing better together!!!

See you

LOVE

blackduckcoco
เพราะเราเหวี่ยงไม่แคร์สื่อ

아니야 stop!!!!!

5 O'clock in the morning...

+Quote Post
SunFlower*_*HC
post May 22 2011, 01:47 PM
Post #11

Redirect
Member No.: 116

เย่ๆๆ 5ปีแล้ว ตั้งแต่เริ่มชอบคุณฮีสวนนี้เป็นที่แรกที่ได้มาอยู่

ได้มาตามข่าวเกี่ยวกับคุณฮี ทำให้ได้รู้อะไรเกี่ยวกับคุณดอกไม้มากขึ้น

จากที่เริ่มชอบกลายเป็นชอบมากจนตอนนี้กลายเป็นรักคุณฮีไปแล้วก้อเพราะสวนแห่งนี้

ยินดีด้วยนะค่ะ HCTF สู้สู้ค่ะ เราจะรักคุณฮีไปพร้อมๆกับสวนแห่งนี้

+Quote Post
Tonlew_HeeChul
post May 22 2011, 02:17 PM
Post #12

Group: ☜Fairy☞ Redirect
Member No.: 8
Nickname:Tonlew

โว้ววววววววววววววววววววว
ขอโวยวายก่อน เมื่อคืนลืมจองพื้นที่อ่ะ ฮื้อออออออ

และก็ของแสดงความิยดีด้วยนะคร๊าบบบบบบบบ
ครบรอบห้าปี จุดพลุ ปังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
นานมากเลยเนอะ
เหมือนผ่านอะไรมาเยอะแยะมากมาย
จากสวนเล็กๆ ตอนนี้โตแล้ววววววววว
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอให้เป็นสวนที่เบ่งบานตลอดไปนะค๊าาา

รักมากๆๆๆๆ ><

** ดิท **
สครีมลายเซ็น กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด
น่ารักมากๆค่าาาาาาาาา กรู๊วววววววววววววว
เจิดอะไรเช่นเน้ อร๊ายๆๆๆ น่ารักมากๆเลย
ขอบคุณมากนะค้าาาาาาาาา

Now...Kim Hee Chul

Alway...Kim Hee Chul

Forever...Kim Hee Chul

+Quote Post
FeFeloveheenim
post May 22 2011, 02:39 PM
Post #13

กลีบดอกไม้บนยอดผา

Member No.: 1,019
Nickname:FeFe (ฟีฟี่)

ยินดีด้วยนะค่ะ HCTF

จะรัีก คิมฮีตลอดไปปปปป ^^

+Quote Post
MayS
post May 22 2011, 02:40 PM
Post #14

**

Member No.: 2,199

ยินดี และ ขอบคุณ มากๆ
ที่นำข่าวสารของดอกไม้มาให้เราติดตาม

สู้เพื่อ ดอกไม้และกลียบดอกต่อไปนานๆน่ะ 39.gif

Kim HeeChul

+Quote Post
lukpar ♥hee
post May 22 2011, 02:42 PM
Post #15

กลีบดอกไม้บนยอดผา

From: ลิ้นชักกกน.ฮีชอล~
Member No.: 154
Nickname:ลูกปลาค้าบ~

ก่อนอื่นยินดีด้วยนะคะ 40.gif เย้ๆๆๆครบ5ปีแล้วหรอเนี่ย
ทำไมรู้สึกว่ามันเร็วๆจัง ยาวนานมากเลยนะเนี่ย5ปี คึคึ
ธีมใหม่ฉลองครบ5ปีสวยมากๆ น่ารักสดใสมากอ่ะ

สุดท้ายนี้รักคิมฮีชอลมากๆๆๆๆๆ และก็รักทุกคนในสวนทุกคนเลย
อยู่และมีความสุขด้วยกันตลอดไป^^

~I ♥ Heechul & I ♥ Sungmin~

+Quote Post
sun_flower
post May 22 2011, 02:45 PM
Post #16

Member No.: 838
Nickname:ฟ้า

ถึงจะเข้ามาไม่ทัน ตั้งเเต่เเรก ...

เเต่ สัญญาตั้งเเต่ วันนี้ ว่าจะ

อยู่คู่กับ บ้านนี้ ตลอดไป ^^

ขอบคุณแอดมินและสต๊าฟ .. ทีคอยรดน้ำสวนนี้ไม่ให้ เหี่ยว

ขอบคุณ กลีบดอกไม้ ที่มาช่วยกัน พรวนดิน

หวังว่าเราจะอยู่เเบบนี้ด้วยกัน ตลอดไปนะ ....

..............................................................................

มาเพิ่มเติม เลยเซ็น คุณฮี อ๊ากกก ... สวยมาก

ใช้ของได้คุ้มค่ามากจริงๆๆๆๆ เต็มพื้นที่เลย ^^

31.gif 31.gif 31.gif 31.gif 31.gif 31.gif 31.gif

Kimheeckul
.... I'll stand by you ...

" Today " " Tomorrow " and " Forever "

+Quote Post
petal's heenim
post May 22 2011, 02:55 PM
Post #17

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 26
Member No.: 669

Happy Anniversary!!!

ยินดีด้วยนะคะ ^^

แม้จะไม่ค่อยได้เข้ามาที่สวนนี้

เพราะมีเวลาน้อย แต่ก็รักสวนมากนะคะ

ขอบคุณแอดมิน ขอบคุณสตาฟทุกคน

ที่คอยแบ่งปันเรื่องราวต่างๆของผู้ชายที่ชื่อ คิมฮีชอล

สุดท้ายขอเป็นกำลังใจให้แอดมินและสตาฟทุกคนนะคะ

ขอให้สวนเติบโตขึ้นเรื่อยๆ ก้าวเดินต่อไปด้วยกันข้างหน้าไปนานๆค่ะ ^^

+Quote Post
แมวบุ่นโข่
post May 22 2011, 02:56 PM
Post #18

Redirect
Member No.: 43

โอ่ะครบรอบ 5 ปีแล้วเหรอนี่ เร็วจัง

แฮปปี้เบิร์ดเดย์สวนแห่งนี้ด้วยค่ะ ขอให้มีความสุขกับความน่ารักของฮีชอลแบบนี้ไปนานๆ

ให้แอดมิน สต๊าฟทุกคนมีแรงใจทำงานด้วยนะคะ มีความสุขทุกคน เย้ๆ

+Quote Post
ae_heenim
post May 22 2011, 03:00 PM
Post #19

**

From: Thailand
Member No.: 405
Nickname:เอ้

บ้านใหม่สีสวย รูปคุณฮีก็น่ารัก
อ่า..ขอบคุณสวนที่ทำงานหนักมาตลอดห้าปี ทั้งหารูป ทรานส์ หาข่าว และทุกอย่างที่เกี่ยวข้องกับคุณฮีมาให้พวกเราชาวสวนข
ขอบคุณผู้แลสวนมากต่อไป เพราะมีสวนทำให้คนรักฮีในไทยได้รู้จักกัน ได้เจอกัน ได้มีสิ่งดีๆร่วมกัน
ขอบคุณที่เปิดสวนตั้งแต่วันแรก และอยู่มาจนถึงวันนี้
รักสวน รักคิมฮีชอลค่ะ
แฮปปี้เบริด์เดย์ค่ะ อยู่ด้วยกันไปนาน เดินเคียงข้างให้กำลังใจพี่ฮีชอลของเราตลอดไปนะค่ะ

+Quote Post
Faziii
post May 22 2011, 03:53 PM
Post #20

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 10
Member No.: 2,492

ถึงแม้พึ่งจะเข้ามา

แต่ก็รู้สึกอบอุ่นมากๆๆเลยค่ะ
ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนน่ะที่นำข่างของคุณฮีมาให้

HBD na ka

เป็นกำลังใจให้แอดมินและสต๊าฟทุกคนค่ะ

+Quote Post

10 Pages V   1 2 3 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 20th September 2018 - 06:42 PM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz