Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

71 Pages V   1 2 3 > »   
Reply to this topicStart new topic
> Rule HeeChul❤Thailand❤Fanclub Garden, กฎต่างๆในสวนที่ทุกคนจำเป็นต้องรู้ก่อนสมัคร!
HCTF
post May 20 2010, 06:39 PM
Post #1

Administrator

Group: ஐ~Gardener~~ஐ Redirect
Member No.: 1

:: กฎ กติกา มารยาท ประจำสวน Heechul Thailand Fanclub ::

อ่านก่อนสมัครนะคะ อ่านให้ครบทุกบรรทัด จะไม่มีการมาถามว่าสมัครแล้วทำไมถึงมองไม่เห็นฟอรั่มอื่นๆ นั่นหมายความว่าคุณไม่ได้อ่านมัน กฎไม่ได้มีไว้ประดับสวน หรือแค่ให้เซ็นรับทราบ ทั้งๆที่คุณไม่ได้รับทราบจริงๆนะคะ

และสมาชิกที่มาจากสวนเก่า มาที่สวนใหม่นี้ก็ต้องสมัครใหม่นะคะ จำนวนโพสก็เริ่มใหม่เหมือนกันทุกคนนะคะแม้กระทั่งแอดมินเองก็เหมือนกัน
และก็ไม่อยากได้ยินเสียงบ่นต้องการจำนวนโพสเดิมด้วย สวนเราโพสไม่กี่โพสก็สามารถเข้าได้ทุกฟอรั่มแล้วนะคะ แล้วเราก็ย้ายกระทู้มาทั้งหมดเป็นพันกระทู้แล้ว สต๊าฟที่ทำการย้ายกระทู้มาเหนื่อยกันมากนะคะ ได้ยินแล้วเราก็เสียกำลังใจนะ 46.gif สวนนี้มีกระทู้เป็นพันให้โพส ขยันๆหน่อยเดี๋ยวก็ได้จำนวนโพสเท่าเดิมเองแหละค่ะ แต่อย่าปั่นจนน่าเกลียดหรือเม้นสั้นๆแบบไม่จริงใจเน้ อย่างงี้ก็ แบน เหมือนกันค่ะ happy.gif

ก่อนจะสมัครขอให้กลีบดอกไม้ทุกคนอ่านกระทู้กฎนี้และกระทู้ประกาศสำคัญให้เข้าใจ
ก่อนที่จะตัดสินใจสมัครนะคะ
เพราะเมื่อคุณสมัครแล้วก็หมายความว่าคุณยอมรับในข้อตกลงของสวนเรา ก็ต้องให้ความรักและความเอาใจใส่กับสวนและชาวสวนนี้ด้วยนะคะ เพื่อร่วมกันเป็นกลีบดอกไม้ที่ดีในสวนดอกไม้แสนอบอุ่นของคิมฮีชอลสวนนี้ค่า^o^

1.เตรียมตัวก่อนการเป็นกลีบดอกไม้ในสวนนี้
กลีบดอกไม้ที่อยากจะมาเป็นสมาชิกในสวนนี้กรุณาอ่านและทำความเข้าใจกฎต่างๆของสวนให้ด
ีก่อนที่จะสมัครนะคะ
ไม่อยากให้ทำผิดกฎแล้วทำให้รู้สึกแย่ต่อกัน เพราะฉะนั้นอ่านให้ดีๆก่อนนะคะ เมื่อเ้ข้าใจและยอมรับแล้วค่อยสมัครนะ ^^
หลังจากสมัครแ้ล้ว ก็ต้องมาโพสรับทราบในกระทู้กฎนี้และกระทู้ประกาศสำคัญ จากนั้นก็ไปแนะนำตัวที่ห้องแนะนำตัวก่อนค่ะ
ถึงจะเป็นสมาชิกสวนนี้อย่างเต็มตัวและเห็นฟอรั่มในสวนทั้งหมด เห็นทั้งหมดนะคะ ไม่ได้เข้าได้ทั้งหมด happy.gif

2. หว่านเมล็ดแล้วควรมารดน้ำ พรวนดิน
เมื่อสมัครเป็นสมาชิกของสวนแลัว กรุณาแสดงความมีตัวตนด้วยการโพสตามฟอรั่มต่างๆในสวน

3.บอกแหล่งที่มาของเมล็ดพันธุ์ ให้ชัดเจน
ในการโพส News , Picture , Files , Diary ต่างๆของฮีชอล กรุณาลงเครดิต ที่มาของข่าว ไฟล์ คำแปลและรูปภาพนั้นๆให้ชัดเจน โพสให้ถูกห้อง และไม่ตั้งกระทู้ซ้ำซ้อนกัน หากนำรูปภาพหรือไฟล์ หรือคำแปล ไซเวิร์ลออกไปจากสวน กรุณาให้เครดิตสวน www.heechulthailandfanclub.com หรือ HCTF ด้วยนะคะ

4.ห้ามแอบตัดดอกไม้จากสวนเด็ดขาด
ห้ามทำ Hotlink* รูปภาพ , ไฟล์ ออกจากบอร์ด ให้ทำลิงค์ตรงมายังบอร์ดแทน คนอัพจะได้มีกำลังใจค่ะ >.< (*หมายถึงการคัดลอกลิงค์รูปหรือดาวน์โหลดไฟล์ในเว็บไซต์ แล้วนำไปโพสต์ในแหล่งอื่นๆ)

5. รดด้วยน้ำที่สะอาด ไม่มีสารเคมีเจือปน
กรุณาใช้คำสุภาพ หลีกเลี่ยงภาษาวิบัติ เยาวชนรุ่นใหม่อนุรักษ์ภาษาไทยค่ะ เหมือนฮีรักภาษาเกาหลีไง^^

6.ช่วยกันรดน้ำ ใส่ปุ๋ย
กรุณาโพสตอบกระทู้ด้วยนะคะ เห็นใจคนนำข่าว รูปภาพ ไฟล์ หรือไซเวิร์ลมาลง ไม่โพสเดี๋ยวคิมฮีงอนนะ =3=

7.ติดต่อคนสวน
หากมีปัญหาใดๆ สามารถสอบถามGardener และ Fairyทุกคนทาง PM ได้เลยนะคะ เราอยู่อย่างอบอุ่นเพราะทุกคนรักในสิ่งเดียวกัน ทุ่มเทใจให้คนๆเดียวกัน เป็นกลีบดอกไม้ที่น่ารักของคิมฮีเหมือนกันใช่มั้ยคะ^0^

8.ปลูกดอกไม้ให้ถูกวิธี
กรุณาปฎิบัติตามกฎทุกกฎ อ่านกฎต่างๆในแต่ละฟอรั่มให้เข้าใจ เพื่อความเป็นระเบียบของสวนดอกไม้ด้วยนะคะ

9. เราเป็นกลีบดอกไม้ในสวนเดียวกัน
พวกเราต่างก็รักดอกไม้ที่ชื่อคิมฮีชอลเหมือนกัน อาจจะมีความแตกต่างในเรื่องความคิด อย่างเช่นเรื่องคู่วาย (ตัวอย่างคลาสสิกที่พบง่ายในบอร์ดกลางทั่วๆ ไป 555) ทุกคนมีสิทธิคิด มีสิทธิเลือก ตามความเห็นความชอบของตัวเอง และมีสิทธิแสดงความคิดของตัวเอง ถ้าไม่ชอบไม่พอใจ ก็อย่าไปต่อว่าคนที่คิดเห็นไม่ตรงกับตัวเองจนกลายเป็นเรื่องทะเลาะเบาะแว้ง ขอให้คุยกันด้วยเหตุผล อย่าว่าอย่าประชด เพื่อความสงบสุขของสวนดอกไม้ของเรานะคะ ^ ^ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่อ่อนไหวมาก อิอิ

10.อย่าแย่งกันรดน้ำ
หลังจากที่สวนของเรามีทั้งเหล่ากลีบดอกไม้ คนสวน แฟรี่ ต่างๆ นานาเข้ามาช่วยกันดูแลมากมาย ทำให้บางทีเราก็ลงรูป ลงไฟล์ หรืองานแปลซ้ำซ้อนกัน โดยเฉพาะคลิปขนาดใหญ่ๆ หรือบทความยาวๆ ที่ต้องใช้เวลาอัพเวลาแปลนาน เราก็จะอนุญาตให้มีการแปะกระทู้จองไว้ก่อนว่าเดี๋ยวจะมาแปล เดี๋ยวจะมาอัพ โดยจะมีรายละเอียดอยู่ในกฎของแต่ละห้อง เหล่าสมาชิกสวนอย่าลืมเข้าไปอ่านกันนะจ๊ะ ใครที่กำลังจะมาลงรูป ลงทราน หรือลงไฟล์ ก็สำรวจสวนให้ดีๆ ก่อนว่ามีใครมาลงหรือจองก่อนหน้าเราหรือยัง เพื่อป้องกันมิให้เกิดการรดน้ำซ้ำๆ ซากๆ จนสวนของเราน้ำท่วมเอาได้ง่ายๆ

:: กฎ กติกาในการเข้าฟอรั่มต่างๆภายในบอร์ด ::

การเข้าฟอรั่มต่างๆนั้นขึ้นอยู่กับจำนวนโพสของกลีบดอกไม้แต่ละคนนะคะ ซึ่งจำนวนโพสก็จะแบ่งเป็นกลุ่มๆดังนี้ค่ะ

Validating
สมาชิกที่สมัครแล้วแต่ยังไม่ได้ยืนยันตัวเอง สมาชิกต้องยืนยันตัวเองด้วยการโพสในกระทู้ดังต่อไปนี้ มิเช่นนั้นจะไม่สามารถเข้าฟอรั่มใดๆได้เลย
- >>Rule HeeChul❤Thailand❤Fanclub Garden<<
- >>กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันค่า~ <<
- >>ประกาศสำคัญ<<

ღSeedღ
เมื่อยืนยันตัวเองแล้วกลีบดอกไม้ก็จะมาอยู่ในกลุ่มนี้ ซึ่งสามารถเข้าฟอรั่มได้ดังนี้
สามารถเข้าฟอรั่มได้ดังนี้
- *.:。About HCTF。:.*
- *.:。HCTF Annoucement & How to 。:.*
- *.:。HCTF Activity&Project。:.*
- *.:。Petal Free Style Zone。:.*
- *.:。Petal Arts。:.*
- *.:。Petal Fictions。:.*

ღSproutღ - 10 โพสขึ้นไป
สามารถเข้าฟอรั่มเพิ่มได้ดังนี้
- *.:。✣HCTF Photo✣.。.:*
- *.:。✿Flower Pictures✿.。.:*
- *.:。✿Flower Pictures In Thailand✿.。.:*
- •♪.。SuJu News& Aticles。.♪•
- •♪.。SuJu Pictures。.♪•

~ღMini Petalღ~ - 20 โพสขึ้นไป
สามารถเข้าฟอรั่มเพิ่มได้ดังนี้
- *.:。✣HCTF Article✣.。.:*
- *.:。✿Flower News& Aticles✿.。.:*
- *.:。✿Flower News&Article in Thailand✿.。.:*
- •♪.。SuJu Diary。.♪•

~ღPetalღ~ - 35 โพสขึ้นไป
สามารถเข้าฟอรั่ม้เพิ่มได้ดังนี้
- *.:。✿Flower Diary✿.。.:*
- *.:。✿Flower Translate✿.。.:*
- *.:。✿Flower Files & Clips✿.。.:*
*.:。✿Flower Files & Clips In Thailand✿.。.:*
- •♪.。SuJu Download Files & Clips。.♪•

~ღSuper Petalღ~ - 50 โพสขึ้นไป
สามารถเข้าฟอรั่ม้เพิ่มได้ดังนี้
- *.:。✿Flower Thai Sub✿.。.:*

✿Undead Petal✿
กลีบดอกไม้อมตะ ที่ได้รับสิทธิ เข้าสวนสวรรค์ (*.:。・*Heavenly Garden*.:.。.:* ) การจะเป็นอันเดตนั้นต้องสมัครก่อนนะคะ
รายละเอียดการสมัคร Undead Petal

.•:*Planter`*:•.
คนสวนหรือก็คือสต๊าฟนั่นเอง ช่วยรดน้ำ พรวนดิน ใส่ปุ๋ย และ หว่านเมล็ดพันธุ์ใหม่ๆ สามารถเข้าได้ทุกฟอรั่มในสวน

☜Fairy☞
ภูตแห่งสวน คอยดูแลรอบๆสวน และคอยกำจัดวัชพืช สามารถเข้าได้ทุกฟอรั่มในสวน

ஐ~Gardener~ஐ
คนสวน คอยดูแล ทุกอย่างในสวนตั้งแต่ ขุดดินยันรดน้ำต้นไม้ สามารถเข้าได้ทุกฟอรั่มในสวน

ไม่ยากเลยเน๊อะ แค่ 50 โพสก็สามารถเห็นได้ทุกห้องแล้ว แต่ไม่ใช่ว่าเมื่อโพสถึง 50 โพสแล้วไม่มาโพสต่อนะคะ ถ้าเราเห็นกลีบดอกไม้คนไหนถึง 50 โพสแล้วโพสไม่กระเตื้องขึ้น เราจะลบน้า
และเราจะลบกลุ่ม ValidatingและღSeedღ ทุกเดือนด้วยค่ะ
เพราะถือว่าเวลาเดือนนึงกับ 10 โพสขึ้นไปมันคงไม่ยากขนาดนั้น ถ้ามันไม่เพิ่มกว่า 10 โพส เราถือว่ากลีบดอกไม้คนนั้นไม่อยากลัลล้าที่นี่ เราก็จะลบออกนะคะ
บอกแล้วว่า สวนเราไม่ได้ต้องการสมาชิกเยอะ แต่ต้องการโพสเยอะๆมากกว่าค่ะ แต่ไม่เอาปั่นโพสจนน่าเกลียดเน้

เมื่อกลีบดอกไม้อ่านกฎเข้าใจและยอมรับกันแล้ว ก็สมัครเข้ามานะคะ
ขอบคุณกลีบดอกไม้ทุกคนที่ให้ความร่วมมือค่า
Go to the top of the page

+Quote Post
HCTF
post May 21 2010, 07:02 PM
Post #2

Administrator

Group: ஐ~Gardener~~ஐ Redirect
Member No.: 1

:: Petal Level ระดับการโพสท์::

เพื่อให้ระดับการโพสท์ของเหล่ากลีบดอกไม้เข้ากั๊นเข้ากันกับธีมบอร์ดของเรา หลังจากสุมหัวคิดกับตูน...ก็เลยได้อะไรแบบนี้ออกมา....555 มา โพสท์กันเยอะๆ น้าาา...จะได้เปลี่ยนระดับตัวเองจนครบเจ็ดชนิด ^ ^

10-49 Posts
กลีบดอกเห็ด....= [ ] =....

สำหรับเหล่ากลีบดอกไม้ที่นิยมชมชอบผมทรง "เห็ด" 555 (ได้ข่าวว่าเราก็ชอบบบบ...คิคิ) ถึงจะเห็ด...แต่เห็ดที่หน้าตาดีแบบนี้มีที่หนายยย...คิคิ

50-124 Posts
กลีบดอกแดนดีไลออน

จะมีใครจำได้มั้ยน้อ...ว่าช่วงปี 2006 ฮีชอลเคยอัพไซเวิร์ลด์ว่าตัวผมนั้นมีจิตใจที่อ่อนไหวเหมือนดอกแดนดีไลออน เรามาเป็นกลีบดอกไม้ให้กับฮีชอลผู้อ่อนไหวกันเถอะ ^ ^

125-199 Posts
กลีบดอกส้ม

ทรงผมสีส้มจี๊ดเปรี้ยวปรี๊ดบาดใจ (ยืมสำนวนใครบางคนมาใช้ อิอิ) ถึงดอกส้มจะเป็นสีขาว...แต่ผลส้มก็สีเดียวกับผมฮีนะ! (เอาสีข้างเข้าถูมากมายอ้ะ...เหตุผล...เหอๆ)

200-274 Posts
กลีบดอกเชอรี่

วิกผมแดงๆ รับอัลบั้มสองของคุณคิม เชอรี่เขาหละ..ฮิฮิ ฮีชอลเป็นมนุษย์ผู้มีฉายาหลากหลายจริงๆ ไม่ว่าจะเป็นฮีนิม ซินเดอเรลลา ดอกไม้ คิม คิบอก และหนึ่งในนั้นก็คือคิม เชอรี่ นี่แหละ...(ยังมีชื่ออื่นอีกนะ...แต่ขี้เกียจร่ายแล้ว - -)

275-349 Posts
กลีบดอกทานตะวัน

ดอกไม้ชนิดแรกที่ต้องนึกถึงเมื่อพูดถึงคิม ฮีชอลก็ต้องดอกทานตะวันนี่แหละ!! ไปอ่านที่มาที่ไปแบบเต็มๆ ได้ที่นี่เลยจ้า (โปรโมตให้น้องอีก 555)
ทำไมต้องดอกทานตะวัน ?
แถมทรงผมที่ฮีชอลทำตอนมาขึ้นไลฟ์ที่ไทยครั้งแรกก็ยังเป็นทรง "เฮบารากี" (แปลว่าดอกทานตะวัน) เสียด้วยสิ ต้องถือเป็นดอกไม้สำคัญของแฟนฮีอย่างพวกเราเลยหละ (โดยเฉพาะแฟนชาวไทย..จริงมั้ย.... biggrin.gif )

350-499 Posts
กลีบดอกไม้ไม้บนยอดผา

ฮีชอลชอบเปรียบเทียบตัวเองเป็นดอกไม้บ่อยๆ และครั้งหนึ่งเขาเคยตอบคำถามไว้บนไซเวิร์ลด์ว่า อยากเป็นดอกไม้โดดเดี่ยวบนยอดผาสูง ฟังดูเหงาๆ...แต่อย่างน้อยดอกไม้ดอกนั้นก็มีกลีบดอกไม้อย่างพวกเราอยู่ข้างๆ ใช่มั้ยล่า....(ไต่หน้าผาไปกับฮีชอลกันเถอะ....555)

500 Posts up!!!
กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

ชอน อิลฮวา...ดอกไม้พันวัน...
ชอน อิลฮวา...ดอกไม้ดอกเดียวบนสรวงสวรรค์

คือข้อความที่ฮีชอลอัพในเมนเพจไซเวิร์ลด์ ในโอกาสครบรอบหนึ่งพันวันที่ได้เดบิวต์ ตอนนี้ฮีชอลก็เป็นดอกไม้ที่สูงส่งและเจิดจ้ายิ่งกว่าใครๆ แล้วหละ... อยากเป็นกลีบดอกไม้ของชอน อิลฮวาคนนี้กันมั้ยเอ่ย...(รีบๆ ปั่นโพสท์ให้ถึงสิ 555)

Edit by Kagaribi no HANabira : เพื่อเร่งให้ชาวกลีบดอกไม้ทั้งหลายกระตือรือร้นในการปั่นโพสท์มากขึ้น....เราจึงเสนอ
ฐานะใหม่ให้แก่กลีบดอกไม้ที่ยังมิได้เลื่อนสถานะเป็นกลีบดอกเห็ด....นั่นคือ......

Posts less than 10 Posts
กลีบดอกหญ้าหนวดแมว....= [ ] ="....

ก็..นะ..ละไว้ในฐานที่เข้าใจ...แต่ถ้าใครรักฮีหนวด อยากเป็นกลีบดอกหญ้าหนวดแมวไปนานๆ ก็ไม่ว่ากัน.....คึคึ...(เยี่ยงข้าพเจ้าเป็นต้น...คนอะไร...ไว้หนวดไว้เคราหน้าก็ยัง สวยยยยยยส์..... > <~~~~~~~~~~~ ฮีอยากแมนต้องเปิดเถิกค่ะ ฮ่าๆๆ หรือเห็ดแบบระยะนี้ก็แมนอยู่...(ถ้าไม่หลุดซะก่อน กรั้กๆๆ))

ใจจริงอยากจะหารูปเหมาะๆ สำหรับกลีบดอกไม้ในแต่ละเลเวล...แต่มีรูปติดเครื่องมาน้อยเหลือเกิน เพราะมาซื้อคอมใหม่เอาที่แคนาดา นอกจากรูปเก่าๆ บางส่วนแล้วก็มีแต่รูปตั้งแต่กลางปี 2008 มาทั้งนั้น (รูปฮีชอลช่วงที่อัพถึงดอกไม้พันวันก็ไม่มีเหลือ - - เฮ่ออออ....) อย่าลืมสะสมเวเวลให้ครบแล้วมาเป็นกลีบดอกไม้บนสวรรค์ให้คิม ฮีชอลกันนะ....^ ^

HCTF
HeeChul❤Thailand❤Fanclub

+Quote Post
Ktitty
post May 22 2010, 08:44 PM
Post #3

Group: ✿Undead Petal✿
Redirect
Member No.: 18
Nickname: lzitTy

รับทราบค่า

จะเข้ามารดน้ำพรวนดินให้ทุกวัน

เรยค่า

อิอิ

ฝากตัวด้วยนะค่า

^^

--------------------

HANCHUL FOREVER

+Quote Post
PeTcH SaTaN
post May 22 2010, 08:44 PM
Post #4

Group: .•:*Planter`*:•.
Redirect
From: ภายใต้คลื่นสีน้ำเงิน
Member No.: 20
Nickname:เพชร

รับทราบงับป๋ม (><\)

+Quote Post
adilahc
post May 22 2010, 08:46 PM
Post #5

Group: ☜Fairy☞ Redirect
From: AB line Thailand~
Member No.: 7
Nickname:เอ

เข้ามาเซ็นรับทราบ
ฉึกๆๆ
(แต่เค้าชอบกลีบดอกหญ้าหนวดแมวนะ)
เอิ๊กกกก

ฟิกเรื่องนี้ฮีชอลเป็นของทุกคน..
Fiction: I belong to everyone.. >> End
เคยอ่านฟิกที่แมวเป็นตัวเอกคู่กับคนมั้ย? ถ้าไม่ ลอง..
Short Fic: Full moon shine >> Update 100702

+Quote Post
GodDEatH
post May 22 2010, 08:47 PM
Post #6

**

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 22

รับทราบคร้า

แต่เค้าจะเอาตำแหน่งเดิมของเค้า

แง๊ๆๆๆๆๆ *ดีดดิ้น*

หึหึ

Not Only Like ,, But Also Love :: KIMHEECHUL ::

83Line Site :: HeeChul's Garden :: GodDEatH's Blog :: twitter@GodDEatH_HC

+Quote Post
AcOniTe
Post #7

Redirect
Member No.: 21
Nickname:Mint

รับทราบค่าาา

^^

To HeeChul_______________________

ถ้าในโลกนี้มีคนรักพี่ 100 คน ฉันก็คือ 1 ในนั้น
ถ้าในโลกนี้มีคนรักพี่ 50 คน ฉันก็คือ 1 ในนั้น
ถ้าในโลกนี้มีคนรักพี่ 10 คน ฉันก็คือ 1 ในนั้น
แต่ถ้าในโลกนี้ไม่มีใครรักพี่เลย แสดงว่า "ฉันไม่ได้อยู่บนโลกนี้แล้ว"

________________________________From Undead Petal

+Quote Post
H-Akina~*
Post #8

Redirect
Member No.: 17

รับทราบกฏค่ะ ..
แต่ไม่รู้ว่า จะปฏิบัติตามได้ดีมั้ย

ขอออกตัวไว้ก่อนละกันน๊า ~

AKI ♥ KIM HEECHUL
if flower cry, we'll cry together .. bcuz i love you

+Quote Post
bunnytoonz
post May 22 2010, 08:48 PM
Post #9

Group: ஐ~Gardener~ஐ Redirect
From: Garden
Member No.: 3
Nickname:ตูนนน

รับทราบด้วยยยยยยยยยย
ไรเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยย
จะเปนคนแรกกกกกกกกกกกกกก

+Quote Post
SoHeeChul
post May 22 2010, 08:49 PM
Post #10

Member No.: 27

จะเป็นกลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์อ่ะะะ

แต่บนยอดผาสวยกว่าแฮะ (- - )

บอดใหม่ ฮิ้ววววว

Heedictator@Special1004 - มาซินทึก กันมั้ยทึกกี้ ^-^
Special1004@Heedictator - (= =)"

Angle & Devil
Cinderella with 1000 years pumpkin

+Quote Post
heechulOPA
post May 22 2010, 08:52 PM
Post #11

Redirect
From: Float...=3=
Member No.: 29

รับทราบค่าา

บ้านใหม่ สวนใหม่
อย่างงามมมมเลย
555555

เหนื่อยตรงเม้นนี่แหละ
เอาว่ะ สู้อีกตั้ง!!
55555555~~

+Quote Post
AUNGi_HN
post May 22 2010, 08:55 PM
Post #12

**

Redirect
From: TH
Member No.: 19

โอเคค่าาาาาาาาาาาาา

+Quote Post
Guest_(hn)palmy_*
post May 22 2010, 08:56 PM
Post #13

Guests

ทราบรับเปลี่ยน

+Quote Post
mint14501
post May 22 2010, 09:03 PM
Post #14

Group: ஐ~Gardener~ஐ Redirect
Member No.: 5

มารับทราบบบบ

เหมือน จะโหด น้อยลงเลยอ่ะ

+Quote Post
Tay_Heechul
post May 22 2010, 09:05 PM
Post #15

Redirect
Member No.: 32
Nickname:Tay

รับทราบแล้ว จ้า
ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

+Quote Post
=!PaT!=
post May 22 2010, 09:05 PM
Post #16

From: ♥=!Heechul's heart^^!= ♥
Member No.: 26
Nickname:แพท^^

มาเซ็นรับทราบค่า

จะขยันโพส อิอิ

어떡하죠 어떡하죠 난 오직 그대뿐인데

man_utd_pat@hotmail.com<<add to talk na
My weibo

+Quote Post
ninina
post May 22 2010, 09:06 PM
Post #17

กลีบดอกไม้บนยอดผา

From: At Gengchul ~love~
Member No.: 23
Nickname:NI=^.^=

ฮ่าๆๆ

รับทราบงั๊บบบ

蝴蝶与花
~เป็นกลีบกอดไม้ที่หลงรักผีเสื้อ~
คิมฮีชอล...เพราะรัก..คิมฮีชอล.

花瓣,愛蝴蝶。

+Quote Post
petalnine
post May 22 2010, 09:08 PM
Post #18

กลีบดอกไม้บนยอดผา

Redirect
Member No.: 36

รับทราบค่า (^^)>

บ้านใหม่

โฮกกก

ขอเรียนรู้นิดนึง -3-

คิม นกแก้ว
ซิกเนเจอร์ บาย บ.บิ๊บ เด็กยุน (:

+Quote Post
HEENIM*
post May 22 2010, 09:10 PM
Post #19

**

Member No.: 28

ไม่เอากลีบหญ้าหนวดแมว !!!!!!!!!

=[]=!!!!!!!!

สู้ตาย!!! ฮ่าๆๆๆ

+Quote Post
lonelyfairy
post May 22 2010, 09:15 PM
Post #20

**

Redirect
Member No.: 38

รับทราบค่ะ
กรุ๊ปอันสุดท้าย... ช่างน่ากลัว = ="

+Quote Post

71 Pages V   1 2 3 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 19th August 2017 - 03:00 AM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz