Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

Reply to this topicStart new topic
> Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 9th Anniversary, ~ HeeChul Signature for HCTF ~
HCTF
post May 21 2015, 10:09 PM
Post #1

Administrator

Group: ஐ~Gardener~~ஐ Redirect
Member No.: 1

HeeChul Thailand Fanclub 9th Anniversary

ครบรอบ 9 ปี ฮีชอลไทยแลนด์แฟนคลับ

และนี่! ลายเซนต์คิมฮีชอลค่ะ ขอบคุณน้องสต๊าฟคนสวยด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยย #หอมแก้ม9ที
ฮีชอลเขียนชื่อสวนพวกเราค่ะ HCTF!! น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก 40.gif

22 พฤษภาคม 2015

สวัสดีค่าา ชาวสวนทุกท่านนน >0<

ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆว่าสวนของพวกเราแห่งนี้อยู่จะมานานถึง 9 ปีแล้ว!!! 39.gif
นับเป็นเวลาที่ยาวนานมากจริงๆค่ะ นานจนรู้สึกได้ถึงความแก่ 5555555 40.gif

ก่อนอื่นต้องขอบคุณสมาชิกทุกท่าน สต๊าฟทุกๆคนที่อยู่กับเรามาจนทุกวันนี้ ถ้าไม่มีทุกคน เราก็อยู่มาจนขนาดนี้ไม่ได้จริงๆค่ะ
ที่สำคัญที่สุด คือขอบคุณผู้ชายที่ชื่อว่า ' คิมฮีชอล ' ที่ทำให้พวกเราได้มาพบเจอกัน กลายเป็นครอบครัวเล็กๆที่อบอุ่น 31.gif

สุดท้ายนี้... อยากบอกว่า รักทุกคนนะค้าาา ขอบคุณอีกครั้งค่ะสำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง ทั้งความรักกละกำลังใจที่มีให้กันเสมอ
สวนเราจะยังอยู่ต่อไปเรื่อยๆ เพื่อ คิมฮีชอล และชาวสวน อีกนานเลยค่าาา (อย่าเบื่อกันก่อนละกันน้า 555)

Go to the top of the page

+Quote Post
sun_flower
post May 22 2015, 12:11 AM
Post #2

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 838
Nickname:ฟ้า

เย้ๆๆๆ 9 ปีแล้วววววว

ขอบคุณสต๊าฟ ทุกคน มากๆๆๆนะคะ ที่อยู่เคียงข้าง คุณเมน ที่น่ารัก

ของพวกเรามานานขนาดนี้

อยู่ด้วยกันไปอีกนานนนนนนนน น้าาาาาา 🎉🎉🎉🎉🎉🎉

39.gif 39.gif 31.gif 31.gif

--------------------
Kimheeckul
.... I'll stand by you ...

" Today " " Tomorrow " and " Forever "

+Quote Post
lalala
post Jun 14 2015, 05:22 PM
Post #3

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Group: ~ღSuper Petalღ~
From: happy
Member No.: 2,995
Nickname:lay

วู้วววว 9 ปีแล้ว ยินดีด้วยนะค่ะ อยู่ด้วยกันไปนานๆเลยเนอะ

ปีๆ ผ่านไปเร็วมากๆ เผลอแป้ปเดียว อายุก็ขึ้นกันแล้ว
พูดถึงตรงนี้แล้วก็เจ็บที่หัวใจเบาๆ 555
แต่ก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะจ๊ะ ทุกคน
อยู่ในสวนอย่างมีความสุข
และรัก ผู้ชายที่ชื่อ คิมฮีชอล ไปเรื่อยๆ แบบไม่มีสิ้นสุดเลย

เขินจัง 31.gif

+Quote Post
fernnynew
post Jul 10 2015, 11:45 AM
Post #4

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ✿Undead Petal✿
Redirect
Member No.: 77

จ้า ยินดีด้วยจ้าที่ครบรอบเก้าปีแว้วววววว

ขอจงคงอยู่คู่กันตลอดไปนะคะ

ปล วันนี้วันเกิดฮีนิม
แฮบปี้เบิร์ดเดย์นะคะ
มีความสุข สมหวัง สนุกสนานตลอดไป
ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างในอดีตกาลที่ทำให้เกิดขึ้น
จะติดตามผลงานฮีนิมไปเรื่อยๆจ้า

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 19th December 2018 - 11:36 AM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz