Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

10 Pages V  < 1 2 3 4 5 > »   
Reply to this topicStart new topic
> Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary, *Edit* HeeChul Signature for HCTF ~
flukie
post May 22 2011, 09:07 PM
Post #41

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ✿Undead Petal✿
Redirect
Member No.: 631
Nickname:Flukie

เย้ๆๆ ครบรอบ 5 ปีแล้ว ถึงจะเล่นสวนนี้มาไม่กี่ปีเอง
แต่ก็รักสวนนี้มากๆๆเลยค่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าว รูป และอื่นๆอีกมากมาย ^^

สัญญาค่ะ ว่าเราจะเดินไปพร้อมๆกัน และรักกันแบบนี้ตลอดไป~
Go to the top of the page

+Quote Post
primprae
post May 22 2011, 09:08 PM
Post #42

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 47

ว้าววว 5ปีแล้วเหรอเนี่ย
ความจริงก็อยุ่บ้านหลังนี้มาตั้งนานเเล้ว
ตั้งเเต่เริ่มชอบฮีชอลใหม่ๆเลย
หลังๆไม่ค่อยได้มาเล่นเลยอ่ะ เเต่หลังจากนี้จะอยู่กับบ้านนี้ไปเรื่อยๆเเน่นอน
ขอบคุณสต๊าฟทุกๆคนมากๆเลยน่ะค่ะ

+Quote Post
aemmiiheehee
post May 22 2011, 09:12 PM
Post #43

กลีบดอกไม้บนยอดผา

Member No.: 2,041

[size="5"]ชอบฮีมานานมากแล้ว

แต่เพิ่งเข้ามาในสวน ก้อเลยเหมือนเปงน้องใหม่คร้า 37.gif

ดีใจด้วยนราคร้า5 ปีแล้ว ดีใจคร้ายุกันมานานมากจิง[/size]

+Quote Post
nuuchully
post May 22 2011, 09:32 PM
Post #44

กลีบดอกเชอรี่

Member No.: 2,145

ยินดีด้วยนะค่ะ 5 ปีแล้ว
ถึงจะเข้าสวนนี้ได้ไม่นาน(ยังไม่ถึงปี)
ขอบคุณสำหรับเรื่องราวของที่บอกกล่าวถึงคุณฮีชอลให้เราได้รับรู้
ขอเป็นกำลังใจให้เดินหน้าต่อไปนะค่ะ
ปล.ติดตามข่าวสารทางทวิตเตอร์ด้วยค่ะ

+Quote Post
nutchul.nut
post May 22 2011, 09:33 PM
Post #45

**

Member No.: 751

Happy Anniversary!!!

5ปีแล้ววว *จุดพลุ*

ถึงจะอยู่บ้านหลังนี้ยังไม่ถึงปีแต่มีความรู้สึกอบอุ่นมากๆ

เป็นกำลังใจให้แอดมินและสต๊าฟทุกคนนะคะ

อยู่เคียงคู่กันไปอีกนานแสนนานเลยน้า

><

+Quote Post
Knight_Light
post May 22 2011, 09:49 PM
Post #46

♬ Knight ♬

Group: .•:*Planter`*:•.
Redirect
From: ♥ Miracle ♥
Member No.: 823
Nickname:snooker(Noo_NooK)

HCTFมาซึ้งTT

หนูมาอยู่ยังไม่ถึงปีเลยอะแอบเสียดายTT-TT

ก้าวไปด้วยกันๆๆ

--------------------
있을꺼야 너를 사랑해 함께해요 그대와 영원히
ฉันจะไปอยู่ตรงนั้น ฉันรักเธอ เราจะอยู่ด้วยกัน เธอและฉัน ตลอดไป
❤ Knight ❤

+Quote Post
JAja
post May 22 2011, 10:05 PM
Post #47

กลีบดอกส้ม

Member No.: 1,034

ปลื้มใจจัง (: อยากให้ฮีมายินดีกับชาวสวนด้วย คิคิ
อยู่กันแบบนี้นานๆนะ เธอ~ อาจจะหายกันไปบ้างแต่ก็อย่าจากไปไหน...
อยู่ด้วยกันแบบนี้ ช่วยกันสนุบสนุนคิมฮีชอล ช่วยกันคิดโปรเจควันสำคัญต่างๆ ช่วยกันทำให้ฮีมีความสุข ช่วยกันปกป้องฮีและสวนแห่งนี้
ไฟติ้งกันต่อไป!! 17.gif

twitter > @machulkim

+Quote Post
ma_ninee
post May 22 2011, 11:45 PM
Post #48

กลีบดอกทานตะวัน

Member No.: 2,047

จุดพลุค่ะๆ ยินดีด้วยกับ5ปีที่ผ่านมาค่ะ

แล้วขอให้อยู่ด้วยกันไปอีกนานนะค่ะ

เราจะอยู่เพื่อผช.ที่ชื่อคิมฮีชอลค่ะ

+Quote Post
N'Onz&Heenim
post May 23 2011, 12:15 AM
Post #49

Member No.: 174
Nickname:N'Onz

#HCTF5thAnniversary

มาอวยพรทันมั้ยนะ เอาเป็นว่า

อย่มาตั้งแต่บ้านหลังเก่ามาจนบ้านหลังไหม่

5 ปีแล้วนะเนี้ย เหมือนเพิ่งผ่านมาได้ไม่นาน แต่ความผูกพันบ้านนี้เยอะเหลือ

กลีบดอกไม้น่ารักทุกคนเลย อย่างนี้แหละเมนน่ารักแฟนๆก็น่ารักตาม

ขอให้อยู่คู่กับคิมฮีชอลตลอดไปนะค่ะ ออนซ์ก็จะอยู่เคียงข้างบ้านแสนอบอุ่นนี้ไปนานๆ

และจะรักคิมฮีชอลให้มากขึ้นทุกวันๆๆ แหมว่ามันจะมากอยู๋แล้วก็ตาม555

ขอให้ทั้งแอตมิน สตาฟ์ และกลีบดอกไม้ที่อยู่ในสวนนี้มีความสุขที่ให้อยู่ในบ้านอบอุ่นหลังนี้ด้วยกันนะค่ะ

>
>>

Twitter :: NOnzHeenim

+Quote Post
MinnieS
post May 23 2011, 12:43 AM
Post #50

กลีบดอกไม้บนยอดผา

Redirect
Member No.: 106

110522 Happy Birthday to HCTF!!!~~
생일축하해요!!^^

สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้HCTF เจริญรุ่งเรืองง ก้าวหน้า เติบโตเป็นสวนดอกไม้ที่สวย น่ารัก และอบอุ่นที่สุดของคิมฮีชอลไปเลยน้า^^ อิอิ

รู้สึกว่าบอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่เจ๋งมากๆเลย
เป็นบอร์ดที่ไม่ใหญ่มาก แต่ว่า "อบอุ่น" มากที่สุดเลยนะคะ
มีทั้งข่าว รูป คลิป ทรานส์ รีพอร์ต ทุกอย่างของเจ๊ซิน ที่อัดแน่นไปด้วยคุณภาพ และความรวดเร็วทันใจ
สต๊าฟทุกคนทำงานกันหนักมากๆเลย ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะ ^^ ไฟติ้งงงง
และที่สำคัญ ป้าแอดมิน สต๊าฟ และเมมเบอร์ทุกคน น่ารัก มีน้ำใจ ช่วยเหลือกันมาตลอดเลย อบอุ่นมากจริงๆๆ^^

ขอบคุณนะที่ทำให้เราได้รู้จักเจ๊ซิน และรักในตัวตนของเค้ามากขึ้น
แล้วก็ขอบคุณที่ทำให้เราได้รู้จักกะคนที่มีความรักและชื่นชอบคิมฮีชอลเหมือนๆกัน^^
เวลาอยากรู้ข่าว อยากดูรายการอะไร อยากอ่านทวิตเตอร์วันไหน ก็มาหาได้ในนี้หมดเลย สุดยอดจริงๆ
ขอบคุณที่ทำให้เรายิ้มได้เสมอเมื่อมาเห็นรูปของเจ๊ซินในบอร์ดนี้ ~

มินนี่รู้สึกภูมิใจมาก ที่เคยเอาของขวัญวันเกิด ของบอร์ดเราไปให้เจ๊ซินที่แฟนไซน์เมื่อปีที่แล้ว แล้วเจ๊อัพรูปตุ๊กตาลงทวิตเตอร์ด้วย^^
แล้วก็ภูมิใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของโปรเจคต่างๆ เช่นทำบุญ โดเนท โปรเจคคอน แล้วก็ซัพพอร์ตงาน12+ค่า

ถึงจาเป็นเมมเบอร์คนนึง เม้นไม่เยอะ ตั้งกระทู้น้อยน้อย แต่ก็รักและผูกพันกับสวนนี้มากๆนะคะ^^~
จะอยู่เป็นกลีบดอกไม้ในสวนนี้ต่อไป จะไม่ทิ้งกันไปไหน เหมือนที่จะรักและสนับสนุน "คิมฮีชอล" ตลอดไป~~

มีความสุขมากๆน้า~HCTF!! ^0^

+Quote Post
J_Jea
post May 23 2011, 01:20 AM
Post #51

กลีบดอกเชอรี่

Member No.: 802

ว้าววว 5 ปีแล้วเหรอคะเนี่ย ตามหลังคุณฮีมาติดๆ เลยเนาะ
ยินดีด้วยนะคะ จะขอเปนกำลังใจให้สวนฯ ตลอดๆ ไปจ้า ^^

+Quote Post
Kim Hee Mo
post May 23 2011, 01:30 AM
Post #52

KimHeeMo

Member No.: 78
Nickname:KimHeeMo

ยินดีด้วยนะค่ะ..........
ถึงโมจะพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกได้ไม่นาน แต่ก็รู้สึกรักและผูกพันธ์กับที่นี้มาก ขอบคุณทุกคนที่มีส่วนเกี่ยวข้องที่ทำให้มีสวนนี้เกิดขึ้นมา ขอบคุณสต๊าฟที่ยอมเหนื่อยเพื่อพวกเรา โมไม่รู้ว่าเราจะได้อยู่ด้วยกันแบบนี้อีกนานแค่ไหน แต่โมเชื่อว่า มิตรภาพ ความรัก และความรู้สึกดีๆทุกอย่างจะอยู่ในใจของพวกเราทุุกคนตลอดไป เราจะก้าวเดินไปพร้อมกัน 5th HCTF

+Quote Post
..언데드태국..
post May 23 2011, 05:30 AM
Post #53

**

Member No.: 2,133

생일축하합니다
생일축하합니다
사랑하는 Heechulthailandfanclub
...생일축하합니다...

...ครบรอบ 5 ปี สวนดอกไม้อันเป็นที่รักแล้ว เย้ๆ...

ก่อนอื่นก็ต้องขอขอบคุณทีมงานทุกๆ คนเลยเน้อ
ที่คอยอัพเดทข่าวสาร ข้อมูลต่างๆ รวมไปถึงรูปภาพดอกไม้ของเรา

ทุกวันที่เข้ามาดู นับว่ามีความสุขมากจริงๆ
เวลาคิดถึงสวน คิดถึงดอกไม้ ก็จะเข้ามา มีเพื่อนเยอะแยะเลย

ท้ายที่สุดก็อยากจะเป็นกำลังใจให้กับทีมงานทุกๆ คน
ในการพัฒนาเว็บไซต์ดีๆ สำหรับกลีบดอกไม้อย่างพวกเราตลอดไป

ขอบคุณจากใจจริงจ้ะ

+Quote Post
vichita
post May 23 2011, 11:28 AM
Post #54

Member No.: 95

ดีใจด้วยนะคะ
เป็นกำลังใจให้ทุกๆๆๆๆๆคนเลยค่ะ
ขอให้อยู่คู่ฮีชอลไปนานเท่านาน

+Quote Post
mett13
post May 23 2011, 12:18 PM
Post #55

Redirect
Member No.: 689

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
ครบรอบปีที่ 5 แล้ว ดีจริงๆที่ได้อยู่มรส่วนร่วมในสวนแห่งนี้
มีความสุขมากๆจ้า เราจะอยู่ด้วยกันต่อไปนะค่ะ

+Quote Post
kim_hee
post May 23 2011, 12:31 PM
Post #56

Member No.: 648
Nickname:อาหยง

ว้าวๆๆๆๆ 5ปีแว้ว แป๊บเด๋วเอง
สัญญาจ้าจะอยู่อย่างนี้ตลอดไปคร่า

แอบอ่านและขนลุกเลยอะ

http://image.ohozaa.com/show.php?id=be22b4a8a25d856646a20fa27aa5c4d0

+Quote Post
Beauty_heenim
post May 23 2011, 12:41 PM
Post #57

กลีบดอกส้ม

Member No.: 156

ขอแสดงความยินดีกับเว็ป สิงสถิตของ กระผมคนนี้ด้วยนะคร้าบบ ขอให้อยู่คู่กับกลีบดอกไม้และฮีนิมไปนานๆนะคร้าบบบ

+Quote Post
Buss
post May 23 2011, 02:09 PM
Post #58

**

Member No.: 1,982

เย้!! ดีใจด้วยค่า ที่บ้านเราครบ 5 ปีแล้ว และก็จะมีปีต่อๆไปเรื่อยๆนะคะ
และเค้าสัญญาว่า จะอยู่บ้านหลังนี้ รักฮีชอล และรักบ้านหลังนี้ต่อไปค่า ^^
39.gif 39.gif

+Quote Post
dragonfly_HC
post May 23 2011, 06:30 PM
Post #59

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 16
From: Bkk
Member No.: 2,042
Nickname:Dragonfly

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้อยู่ด้วยกันไปตลอดนะคะ

congratulation คะ

i love you Kim HeeChul

우린 엘프 예요 !

+Quote Post
Fazii_2
post May 23 2011, 07:15 PM
Post #60

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 10
Member No.: 2,500

HBD ค่ะ

5 ปีเร็วจัง

เป็นกำลังใจให้แอดมิน สต๊าฟ ทุกคนค่ะ

+Quote Post

10 Pages V  < 1 2 3 4 5 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 22nd October 2019 - 02:15 PM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz