Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

5 Pages V  « < 3 4 5  
Reply to this topicStart new topic
> HBD Our Love.... Kim HeeChul 10 July 2011, มาอวยพรวันเกิดฮีกันค่า~
kim_hee
post Jul 12 2011, 12:41 PM
Post #81

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 648
Nickname:อาหยง

สุขสันๆๆ วันเกิดนะพี่ชายมีความสุขมาก ๆๆ รักษาสุขภาพด้วย

รักพี่ชายคนนี้จิงๆๆๆๆ

--------------------
http://image.ohozaa.com/show.php?id=be22b4a8a25d856646a20fa27aa5c4d0
Go to the top of the page

+Quote Post
PookiE
post Jul 14 2011, 02:07 AM
Post #82

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

From: ในกระถางดอกไม้ของฮี
Member No.: 1,689

มาอวยพรช้าไปมั้ยนะ 555+ (ยังจะมาถามอีก ทุเรศจริงคนเรา =_=)

คุณฮี ปีนี้เป็นปีแรกที่เค้าได้มา HBD ให้ เมื่อวันเกิดไปเห็นรูปฮีที่ถ่ายกับพ่อแม่ มองแล้วอยากจะบอกว่า "ขอบคุณนะค่ะ ที่ให้ชีวิต ให้ผู้ชายน่ารักคนนี้ได้เกิดมา ขอบคุณจริงๆ ค่ะ ^ ^"

ขอให้ฮีมีความสุขมากๆ นะ ไม่เจ็บ ไม่จน สมหวังดังที่ตั้งใจไว้ในทุกเรื่อง มีความสุขกับสิ่งที่ทำอยู่ทุกๆ วัน เพราะความสุขของฮีก็คือความสุขของคนที่รักฮีเหมือนกัน ขอให้ประสบความสำเร็จในการงานนะจ๊ะ เงินทองไหลมาเทมา จะได้มีเก็บเงินเยอะๆ แต่งงานไปลูกเมียจะได้สุขสบาย (อวยพรไรของแกเนี่ย!! -*-) รักษาสุขภาพด้วยนะ ออกกำลังกายบ้างอะไรบ้าง จะได้แข็งแรงๆ แม้เค้าจะรู้ว่าฮีขี้เกียจ ไม่อยากเสียเหงื่อก็เถอะ -..- อ๊ะ!! เกือบลืมไปเลย ขอให้ได้แฟนสมดังใจด้วยนะ ฮีคงจะเหงาเปล่าเปลี่ยวใจ หันไปทางซ้ายก็เจอแมว หันไปทางขวาก็เจอแต่เหล่าเพื่อนและลูกลิง ขอให้ได้เจอผู้หญิงดีๆ ที่เค้ารักและเข้าใจฮี รักที่ฮีเป็นฮีจริงๆ (ถ้าเธอคนนั้นของฮีเป็นคนที่เค้าเชียร์อยู่ก็คงจะดี ^////^) ขอให้โชคดีนะจ๊ะ คุณฮีที่รัก~*

+Quote Post
morita_keita
post Jul 16 2011, 03:26 PM
Post #83

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღ~ღPetalღ~+ Posts: 46
Member No.: 2,222

HBD TO Heenim !!!!
เข้ามาย้อนหลัง มีความสุขตลอดไปทุกวันนะ

+Quote Post
AUMPetals
post Jul 16 2011, 10:55 PM
Post #84

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Member No.: 1,188

พี่ฮีชอล ปีนี้อายุก็ 29 ปีแล้วนะ ให้ท่องไว้ว่าอายุเป็นเพียงตัวเลข = =
ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำให้พี่เกิดมาบนโลกใบนี้ ให้พี่มาเป็นดอกไม้ที่สวยงาม
มาเป็นคนที่กลีบดอกไม้รักและห่วงใย คอยดูแลปกป้อง
ไม่ว่าพี่จะอยู่ที่ไหน จะสุข จะทุกข์ จะเศร้า หัวเราะ ร้องไห้ กลีบดอกไม้คนนี้ขอสัญญาว่า
"จะอยู่เคียงข้างพี่เสมอและตลอดไป" จะคอยเป็นกำลังใจในทุก ๆ อย่าง
รักคิมฮีชอล ^__________^

+Quote Post
winnie20th
post Jul 18 2011, 10:54 PM
Post #85

กลีบดอกเชอรี่

Member No.: 964

ตั้งแต่รู้จักผู้ชายคนนี้ ไม่เคยจะรักน้อยลงซักกะวัน....

HAPPY BIRTHDAY KIM HEECHUL

ขอบคุณที่เกิดมาให้ได้รักเธอ 

+Quote Post
KIMAOYZ
post Jul 19 2011, 02:41 PM
Post #86

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 33
Member No.: 2,281
Nickname:AOYZ

ขอมา HBD อีกเป็น ล้านๆ ครั้งก็ไม่เบื่ออ 55555555555

+Quote Post
choieunwoo
post Aug 27 2011, 10:06 PM
Post #87

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 31
Member No.: 2,745

ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะคะ
คิดอะไรก็ได้แบบที่หวังไว้
กินเยอะๆ โตไวๆ (?)
พวกเราจะรักพี่ตลอดไป > <

+Quote Post
prigasea
post Aug 29 2011, 08:45 PM
Post #88

กลีบดอกหญ้าหนวดแมว

Group: ღSeedღ
Member No.: 2,759

ถึงมันจะช้าแต่หนูก้ออย่างบอกพี่นะค่ะ
ขอให้พี่ชายของหนูมีความสุขมาก ๆ นะค่ะ
หนูรักพี่นะค่ะ รักมากมายก่ายกองเท่าภูเขาเลยค่ะ
ขอให้พี่เป็นคิมฮีชอลแบบนี้ตลอดไปนะค่ะ
ขอบคุณมากนะค่ะที่เกิดมาทำให้หนูได้รัก

+Quote Post
jiyang
post Aug 31 2011, 01:56 PM
Post #89

Member No.: 1,662

มาhappy birthday heechul ย้อนหลัง จะรักเเละรอฮีตลอดไป

+Quote Post
kimwanyko
post Sep 3 2011, 03:11 AM
Post #90

กลีบดอกส้ม

From: Bkk Thailand
Member No.: 2,728

hbd opa 40.gif

ถึงจะช้าแต่ก็มาด้วยใจนะค่ะ

SaRangHaeYo Kim Heechul

+Quote Post
wasnut
post Sep 14 2011, 07:25 PM
Post #91

Member No.: 2,846
Nickname:wasnut

"Happy birthday heechul" ถึงจะช้าไปแต่ขอให้ฮีมีความสุขและสุขภาพแข็งแรง อยู่ในกรมก็ขอให้มีความสุขทุกวัน

+Quote Post
s0ulmate_
post Dec 7 2011, 10:21 PM
Post #92

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Member No.: 3,013

"Happy birthday to Kim heechul my love"
มีความสุขมากๆน่ะค่ะ รักค่ะ
ขอบคุณ

+Quote Post

5 Pages V  « < 3 4 5
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 22nd October 2019 - 02:13 PM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz