Welcome Guest ( Log In | Register )

Please Read
กระทู้ที่ต้องอ่านและควรรับทราบ

Rule Of HCTF Garden บังคับอ่านทุกคน!!
Rule Rule Of HCTF Garden For Foreign Petals Please Read!!
ประกาศสำคัญ กลีบดอกไม้เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ
กลีบดอกไม้มาแนะนำตัวกันที่นี่ด้วยค่า~ อยากรู้จักทุกคนจัง~
Logo HCTF ไว้ติดรูปกับไฟล์ต่างๆให้เป็นเครดิตสวน~
From Petal To Flower~ ความรู้สึกดีๆ ที่มีต่อ คิมฮีชอล~
Undead Petal รับสมัคร พร้อมสิทธิพิเศษมากมาย

Anoucement
ประกาศต่างๆของสวน

[Pre-Order] 2013-2014 Heechul's Calendar by yuri9doo.com
Let's Celebrate HeeChul Thailand Fanclub 5th Anniversary & New Theam!

• 希News&Trans
  • 希Diary
  • 希Picture
  • 希Media&Sub
  • 希In Thai
  • HCTF
  • SuJu
  • Petal
Instagram Twitter Weibo FanCafe
Heaven HCTF

4 Pages V  < 1 2 3 4 >  
Reply to this topicStart new topic
> [Talk] มาเมาธ์ประสบการณ์ใน SS3 in BKK กันเถอะ
MaMay_ELF
post Jan 26 2011, 02:37 AM
Post #41

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 14
Member No.: 749

วันแรกฮีเดินมาบ่อยมากก วิ๊งมากคร้าาาาา

แล้วตอนเพลง รอกโกโก เจ๊น่ารักที่สุด

ลงไปซิทอัพด้วย เราไม่คิดว่าเจ๊จะเล่น

พอเห็นอย่างงี้แล้วน้ำตาจะไหล เจ๊ทุ่มเทเพื่อคอนมาก

พอเจ๊ทำเสร็จเราเห็นเจ๊จับหลังเหมือนเจ็บ

อยากร้องไห้มากเลย เจ๊ทุ่มกะคอนที่ไทยมาก ดีใจมากๆเลยค่ะที่ได่เป็นเอลฟ์ไทย ^^
Go to the top of the page

+Quote Post
HCN_13
post Jan 27 2011, 12:54 PM
Post #42

กลีบดอกทานตะวัน

Group: ~ღSuper Petalღ~
Member No.: 1,097

คึคึ รู้สึกว่า SS2 สนุกกว่า อาจเป็นเพราะไปครั้งแรกด้วยมั้ง

ครั้งนี้เหนื่อยมากเพราะวันคอนตรงกับค่ายที่เอก เหอๆแอบโดดค่ายออกมาก่อนด้วย

เพราะว่าค่ายเค้าให้ปีเราจัดช่วยเพื่อนทำงาน ทั้งจัดกิจกรรมเหนื่อยมาก

สายตาก็เน่า คิดอยู่แล้วว่ามองไม่ค่อยชัดก็คิดว่าคอนแทคใันคงจะหใดอายุเลยไม่ชัด ก็ไปซื้อใหม่ เป็นเหมือนเดิม

เซงเลย ย ย มองไม่ค่อยชัดอ่า ขนาดไปสามพันนะ ชิช้า เฮ้อ อ อ อยากเห็นใกล้กว่านี้จัง กต่เงินไม่อำนวยคึคึ

รักทุกคนเหมือนเดิมคิดถึงคัง ง งง อ่า น้ำตากระจาย T^T

+Quote Post
KHC
post Jan 28 2011, 01:14 AM
Post #43

กลีบดอกแดนดีไลออน
**

Member No.: 995

ได้ไปดูมาทั้ง 2 วันค่ะ แต่เสียดายอ่า ไม่ได้บัตร5พันเลยสักวัน กดจองไม่ทัน T_T
[[แต่ก่อนจะถึงวันคอนฯ ก็แอบใจเสียมากเลยค่ะที่ฮีนิมกะพี่ทึกมีปัญหาเรื่องพาสปอร์ต 555..]]
ต่อๆ คือวันแรกเราดู 3พันค่ะ (คือจริงๆ เกือบจะไม่ได้ไปแล้วแหละ แต่พอดีมีพี่คนนึงมาขายต่อ)
และก็รู้สึกดีใจมากๆ จริงๆ ที่ได้ไป 555 ได้เห็นฮีนิมทั้งเล่นฮูลาฮูบ และก็กระโดดกบด้วย
ถึงมาว่าจะเห็นแบบไกลๆ นิดนึง แต่ก็ประทับใจมาก คือไม่คิดว่าพี่เค้าจะทำอ่า 5555555
กรี๊ดกันคอแหกเลยทีเดียว 5555 น่ารักได้อีก หล่อได้อีก และก็สวยได้อีกคนอะไร >.<
ยิ่งเลดี้ฮี ฮีนี่ไม่ไหวแล้วอ่า ต้องแหกคอกรี๊ดเลยค่ะ พวกบียอนเซ่ก็ได้อีก แต่ละคนน่ารักอ่า
และตอนที่เค้ามารวมกัน4 คนอ่า ฮีนิมแกล้งแดนเซอร์ด้วยใช่ปะ ฮามาก.. ร้ายจริงๆ 55555
อีกโมเม้นนึงเพลงไร จำไม่ได้ค่ะ แต่ฮีนิมจูบอึนฮยอก เห็นแบบไกลๆ แต่กรี๊ดหมดสติอีกเช่นเคย55555
และคือบัตรของวันแรก เรานั่งอยู่โซนทางด้านขวามือของเวทีอะนะคะ จำไม่ได้ว่าโซนอะไร
แต่รู้สึกเข้าประตู11อะ ใกล้ๆที่แถลงข่า และก็คือเป็นแถวแรกของ3พันเลย
คือมันก็จะเห็นชัดหน่อยใช่มั้ยคะ และครั้งแรกที่ฮีนิมเดินมาตรงหน้าที่เรานั่งอะคะ
ด้วยความที่ดีใจจัด และต้องการโชว์ผ้าเชียร์ที่สั่งจากในบ้านนี้ไปเป็นอย่างมาก 55555
เราก็ชูใหญ่ แล้วก็แบบยื่นไปข้างหน้าและก็ตะโกนเรียกชื่อเพื่อให้พี่เค้าเห็นอ่า
แล้วตอนที่เรากางผ้าเชียร์อยู่อ่ะ พี่สาวเราที่ไปด้วยกันก็มาดึงผ้าเชียร์ใหญ่เลย
ไอเราก็ งง คิดในใจ เฮ้ยไรอ่ะ คนจะชูอะ!!!! เราก็หันไปมองหน้าเค้า เค้าก็ตะโกนใส่เรากลับมา
"ผ้าเชียร์กลับหัว!!!! ชูบ้าไรไม่ดูเลย" 555555555.. ไอเราก็อึ้งดิคะ เหวอไปพักนึง
ก็รีบกลับด้านหันมาชูต่อ ปรากฏว่าฮีนิมเดินไปโน้นแล้ว (=,.=) ตลกดีค่ะ ชูก็ใช่ว่าพี่เค้าจะเงยมาเห็นหรอกนะ
แต่เราก็ชูตลอดทั้งคอนนะคะ จนผ้าเชียร์ดำอะค่ะ 5555555 (แต่ดีที่เราสั่งไว้2ผืน อีกผืนนึงเก็บไว้ที่บ้าน~^^)

มาวันที่2 ดูในหลุมแหละ BL ค่ะ เอ่อ.. เอาจริงๆ นะ ตามความคิดเราแบบ ไม่ไหวอะ รู้สึกคิดผิดที่มาอยู่ในหลุม T^T
แต่ก็ทำไรไม่ได้แล้ว คนแน่นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก มากไป แถมมองไม่ค่อยเห็นอีกตังหาก
วันที่2แอบประทับใจเพลง no other แม้ว่าเราจะมองไม่เห็นเอสเจคนไหนเลยก็ตาม แม้แต่พี่ทึกกะซองมิน เฮ้อ 555
และกรี๊ดมากกะเสื้อมีรูในเพลงในทวินอ่าค่ะ ที่ฮีนิมไม่ได้ใส่เสื้อกล้ามออกมาอ่า โอ้ววววว พระเจ้า!!!!!!!!!!!!~~~~
555555555 ไปไม่เป็นกันเลยทีเดียวอ่า สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดจริง ๆ จุดนี้ เซ็กซี่มากมาย เลือดกำเดาพุ่ง!!
เราหันไปกระซิบถามพี่สาว(ด้วยความอึ้งปนเหวอ) เฮ้ย เค้าจงใจหรือลืมใส่ออกมาอ่า?? 55555555 กลับมานั่งคิด
แล้วฮา ตู งง อะไรป่าวเนี่ย ถามพี่ไปแบบนั้นได้ไง 555555 ~^^... วันที่2นี่เราชอบมากเลยค่ะ ที่ฮีนิมใส่ที่คาดผมหูแมวอะ
น่ารักมาก น่ารักจริงจัง ไม่มีอะไรเหมาะไปกว่านี้อีกแล้ว >\\\\< แถมทำท่าซิทอัพด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย 55555
และมีอยู่ตอนนึงค่ะ คือฮีนิมเค้าเดินมาตรงหน้าหลุมที่เรายืนอ่าค่ะ ผ้าเชียร์ๆๆ จำกันได้มั้ย ผ้าเชียร์ผืนที่ดำไปแล้วเมื่อวาน
เราก็พยายามสุดชีวิต จะโยนขึ้นไปบนเวที แต่... กรรม!!!!! มันไปตกอยู่บนไหล่คนข้างหน้าเราถัดไปประมาณ 2-3คน
ไอเราก็ ทำไงดีหว่า... ดึงกลับมาสิคะ 5555555555555 และก็เนียนชูต่อไป ... และสุดๆแล้วค่ะ พี่เค้ามานั่งอยู่ตรงหลุม
บีแอลที่เรายืนเลย นั่งตรงมุมที่มันเป็นทางออกเดินไปนอกอิมแพคอะค่ะ คนก็กรูกันเข้าไป ไอเราก็ตามเค้าไปด้วยค่ะ
ผ้าเชียร์ๆๆ มาอีกแล้ว พยายามโยนไปให้พี่เค้าค่ะ แต่ปรากฏว่า เป็นตอนที่พี่เค้าลุกขึ้นยืนพอดี และผ้าเชียร์มันก็ตกไปข้างเวทีอ่า
ไม่ไปถึงอีกจนได้ 55555555 รันทดตัวเองจริงๆ แอบเสียดาย จริงๆ มีดอกทานตะวันที่เราซื้อก่อนเข้าไปด้วยอ่ะค่ะ
โยนไปเหมือนกัน แต่ก็ตกข้างเวทีเหมือนเดิม 55555 แรงไม่พอ... เฮ้อออออ

เนี่ยแหละค่ะความประทับใจเล็กๆน้อยๆของเรากับการดู SS3 ครั้งแรกในชีวิต ~^^

+Quote Post
heechulOPA
post Jan 28 2011, 10:40 PM
Post #44

กลีบดอกไม้ดอกเดียวบนสวรรค์

Group: ✿Undead Petal✿
Redirect
From: Float...=3=
Member No.: 29

โมเม้นจากมุม3000พัน...ไ่ม่เลวร้ายนะ!
เห็นแพคแต่ละคนกินขาดดด
5555555555

เม้าท์แค่นี้แหละ คิคิ

เห็นแต่ละคนโมเม้น์จัดเต็มทั้งนั้น ขออ่านดีกว่า คิคิ

--------------------

+Quote Post
joy joy
post Feb 1 2011, 03:18 PM
Post #45

กลีบดอกส้ม

Member No.: 1,987

จะเริ่มยังงัยดีอ่ะ

แบบว่าประทับใจสุดๆๆ ทุกตอนอ่ะ

อืม...งั้นเอา ตอนที่ฮี เล่นกับน้องมินล่ะกัน คือแบบว่าแอบชอบคู่นี้อ่ะ

ใครไม่ชอบก็ขอโทษไว้ก่อนล่ะกันนะค่ะ เหตุการณ์นี้เกิดในคอนวันแรก

แบบว่ามันอยู่ตรงหน้าพอดี จำเพลงไม่ได้อ่ะ หลังจากแนะนำตัวแล้ว

ที่น้องมินเอาพัดไปพัดใส่ฮี ตอนแรกฮีก็ทำท่าประมาณว่า เฮ้ย..ไม่เอาไม่เล่น

แต่น้องมินก็ทำหน้าน่าร๊ากกกก ตื้อเล่นอยู่ ฮีก็เลยล๊อกคอมินมินมาทำท่าจะคิส

แต่เอาพัดบังไว้ ซึ่งเรายืนอยู่ในหลุมด้านหลังพัดพอดี โอ้ววววว ปากกับปากห่างกัดจิ๊ดดดดเดียวเอง

ทำเอาบ้าไปเลย 5555 แล้วอีกครั้งที่ชอบมั่กมักคือ ตอนที่ฮีตีกลอง โอ้วววว มายยยย กอดดดดด

คิมฮีจะเท่ไปไหนอ่ะ เท่กระชากใจไม่ไหวจะเคลียร์จริงๆ เชียว หุหุหุ

+Quote Post
IcEZa
post Feb 3 2011, 10:46 PM
Post #46

กลีบดอกเชอรี่

Member No.: 1,230

ถือผ้าเชียร์คุณดอกไม้อยู่คนเดียวตรงละแวกนั้น- -
คุณนายเธอเลยเห็นแบบเต็มตา 55+
ก็ค้างเติ่งกับความงามแบบสุดๆค่าาา >///<

...Always Be Hee's Homegirl...

Perfect II

+Quote Post
HEEDIVTATOR
post Feb 5 2011, 01:12 AM
Post #47

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 10
Member No.: 2,011

บอกได้คำเดียวว่า ฮ๊

เธอสวยเด่นเป็นสง่ามากค่ะ

+Quote Post
ShampooGC
post Feb 10 2011, 10:02 PM
Post #48

**

Member No.: 2,091

ไปวันที่ 16 วันเดียว แต่ก็ประทับใจมาก ถึงฮีจะหลบฉากแว๊บออกจากเวทีบ่อยแต่ข้าน้อยก็สอดส่องอย่างถึงที่สุด 55+
โดยเฉพาะเลดี้ฮีฮีนี่...ไม่หื่นไม่ไหวจริงๆ เอิ๊กๆ คนอะไรทั้งสวยทั้งหล่อทั้งน่ารักแล้วยังจะยั่วอีก มันน่ากดนัก...

-+-+-+-+-+-+-+-+-+--+-+-+-+-+-+-+-+-+-

กลีบดอกไม้จะสวยที่สุดเมื่อดอกไม้บานสะพรั่ง...
เพราะฉะนั้น...ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของกลีบดอกไม้คือเวลาที่ดอกไม้เบ่งบาน...

อยากจะรักษารอยยิ้มของดอกไม้เอาไว้...ชั่วนิรันด์...

-+- supporter...สนับสนุนเกิงชอลไม่ว่าผีเสื้อจะโบยบินอยู่ที่ไหน...-+-
-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-

+Quote Post
ShampooGC
post Feb 12 2011, 07:01 AM
Post #49

**

Member No.: 2,091

เจอยิ้มให้สามครั้งเป็นเราเข่าอ่อนไปแล้ว อ๊ากกกก คิม ฮีชอลลลลลลล

-+-+-+-+-+-+-+-+-+--+-+-+-+-+-+-+-+-+-

กลีบดอกไม้จะสวยที่สุดเมื่อดอกไม้บานสะพรั่ง...
เพราะฉะนั้น...ช่วงเวลาที่ดีที่สุดของกลีบดอกไม้คือเวลาที่ดอกไม้เบ่งบาน...

อยากจะรักษารอยยิ้มของดอกไม้เอาไว้...ชั่วนิรันด์...

-+- supporter...สนับสนุนเกิงชอลไม่ว่าผีเสื้อจะโบยบินอยู่ที่ไหน...-+-
-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-

+Quote Post
BleachMan-Hee
post Feb 13 2011, 07:55 PM
Post #50

**

Member No.: 2,110

เล่าด้วยคนได้มั้ย เห็นคนอื่นเล่าแล้วแบบว่าดูมีความสุขจัง

เราไปวันที่สองอ่ะ บัตรไกลสุดเลย 900 บาท ไปถึงหน้าคอนประมาณเที่ยง

เราอ่ะสั่งผ้าเชียร์ด้วย สองผืนกะเอาที่หน้างาน ไปถึงที่นั่นบ้าน บ้านที่สั่งยังไม่มา (บ้าน HCTF) เดินหาตั้งแต่มาถึงยันเกือบสี่โมงเย็น

ช่วงเวลานั่นกลัวไม่ได้ผ้ามากๆ อีกผืนกะเอาให้เจ๊ แต่ก็นะไกลเอาโล่มากที่เราอยู่ นอกวงโคจรเลย

เวลาที่บ้านมา อยากทำโปรเจ็คเจ๊มาก แต่อยู่คนละโซน คนละราคา (TOT)

ชอบอ่ะเจ๊ซีทรูกันแบบ อ๊ากกกก ฆ่าหนูเถอะ ขนาดนั่งไกลๆยังเห็นชัด หูย! ดีใจมากที่ได้ไป

เป็นครั้งแรกด้วย คอนจบเกือบได้ยืนรอส่งพี่ๆ แต่กลับก่อนเพราะว่าดึกมาก(แต่คนอื่นๆยังอยู่) แอบเสียดาย

แต่เพื่อนเราที่ไปอีกคน กล้องหาย(บัตรหลุม) เพราะคาดว่าสต๊าฟจิ๊กไปเพราะอยู่ดีๆก็แย่งออกจากมือเลย

พอออกนอกคอนกลับบอกว่าไม่ได้ยึดไป ในคอนมีความสุขมากๆ

มีใครจะไป คอน SM บ้างค่ะ???

....오래됐지만 말할게 항상 너뿐이었단걸....

I LOVE HEENIM

+Quote Post
dragonfly_HC
post Feb 24 2011, 10:20 AM
Post #51

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 16
From: Bkk
Member No.: 2,042
Nickname:Dragonfly

ด๊ใจมากคะ ได้ยืนตรงที่ฮีชอลเดินมาตลอดๆ เรียกฮีชอลที่ไร หันมายิ้มให้ทุกที กรี๊ดๆๆๆๆๆๆ

สนุกมากมาย อยากไปอีก ss 4 รอไม่ไหวแล้วนะ

i love you Kim HeeChul

우린 엘프 예요 !

+Quote Post
nu__june
post Feb 25 2011, 01:45 PM
Post #52

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 12
Member No.: 1,135

คืนก่อนวันคอน ตื่นเต้นมากกกกก เพราะเป็นการดูคอนเสิร์ตเอสเจครั้งแรกในชีวิต

พอได้ไปดูแล้ว ชอบมากกกก ยิ่งรักอยู่แล้ว รักมากขึ้นอีก ผู้ชายน่ารักมากกกกกกก

แฟนเซอร์วิสสุดๆ สัญญาเลยว่าปีหน้าและปีต่อๆไปจะไม่พลาดเด้ดขาด หุหุ

+Quote Post
MANI ★
post Mar 1 2011, 05:58 PM
Post #53

กลีบดอกหญ้าหนวดแมว

Group: ღSeedღ
Member No.: 2,160

ไม่ได้ไปคอน 3 TwT
แต่จากที่อ่านก็มีความสุขเล็กๆ ถึงแม้จะอิจฉาคนที่ได้ไปบ้าง
5555+

อยากไปเห็นกับตา
ขอบคุณเน้อ~

(((เริ่มต้นที่ตอนจบ, ,)))
_____ไม่พูด"ไม่ใช่"ไม่รู้สึก_____
It's INAPPROPRIATE.
SLAVE ★ or JOKER

+Quote Post
GC_Nian
post Mar 2 2011, 02:03 PM
Post #54

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 22
Member No.: 2,099

this weekend suju oppa will come to shanghai for super show 3

i havn't seen heenim for a long time

i miss him so much TTTTTT

+Quote Post
junearch
post Mar 6 2011, 12:03 AM
Post #55

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 21
Member No.: 2,170

ha ha...if i say this, i may sound like I'm a pervert....But i really Love heenim in see-through dress....ha ha...
I love how he sincerely look at the fan, give reaction, thumb up , smile,wave to the fan.....showing how he value his fans sooo much...

that's my favorite moment....

+Quote Post
sinrella
post Mar 11 2011, 01:56 PM
Post #56

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 32
From: ใต้เตียงฮันชอล
Member No.: 2,169
Nickname:may

ฮือ ฮือ
เราไม่ได้ไปคอน ss3
เศร้าใจจริงๆ
แอบอิจฉาทุกคนที่ได้สัมผัสความสุข ณ จุดๆนั้น
แต่จากที่อ่านของคนอื่นๆ
เราก็รู้สึกมีความสุข(..เล็กๆ..)ด้วย

ss4 หนูจะไม่พลาดเด็ดขาดคะพี่

+Quote Post
Nari_hee0118
post Mar 21 2011, 07:07 PM
Post #57

กลีบดอกเห็ด
*

Group: Exotic Petal
Redirect
Member No.: 2,212

嗷嗷嗷~~~~金希澈最坑爹了,嗷嗷的。不过,希威武。我们希永远是最抽风的==但是,我喜欢。

+Quote Post
mind34
post Mar 22 2011, 04:54 PM
Post #58

กลีบดอกส้ม

Member No.: 2,241

เราดูวันแรกเป็นคอนแรกที่ได้ไปดูเพราะแม่เพิ่งอนุญาติ555

เป็นอะไนที่ตื่นเต้นมากๆ พอมาถึงอิมเเพ็คเห็นป้าคอน3กรีดแทบตายเหมือนบ้าเลย555

พอเข้าคอนยืนหลุม BR
ฮีน่ารักมากๆเล่นทุกอย่างที่แฟนคลับส่งให้เราดูไปยิ้มไป

ข้ามไปเพลงUตอนที่ฮีโยนพัดมันตกมาแถวๆเราพอดี
ใกล้แค่เอื้อมแต่ก็ไม่สามารถเอื้อมได้555

พอตอนใกล้จะจบเราเห็นฮีใกล้มากๆใกล้ที่สุดของเราแล้วอะ
ฮีหน้าใส เนียนแบบสุดยอด หน้ายังเด็กไม่อย่างเชื่อว่าอายุจะปูนนี้แล้ว -..-(ล้อเล่นน้า)

สุดท้ายนี้มีความสุขสุดๆกับคอนครั้งนี้ >0<

+Quote Post
neam1104
post Mar 22 2011, 11:27 PM
Post #59

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ღSproutღ Posts: 13
From: Chiang mai Thailand
Member No.: 2,186
Nickname:นีม

ถึงแม้ว่าเอสเอม3จะผ่านไปเปนเดือนแล้วแต่ขอมาเล่าหน่อยละกัน 55555
ไปวันแรกอยู่หลุมเออาร์ค่ะ แต่รู้สึกว่าหลุมนี้จะใกล้ชิดกับทึก เรียว คยู มิน มากกว่าคุณฮีค่ะ
เสียดายที่ได้ไปแค่วันเดียว พอดีว่าบ้านอยู่เชียงใหม่ค่ะ ต้องรีบกลับมาเรียนด้วย
แต่ถึงจะไปแค่วันเดียวแต่ก็ประทับใจมากค่ะ เป็นความทรงจำที่ดีจริงๆ แม้ว่าจะไม่ได้ทำโปรเจคหัวใจในวันที่สอง แต่ก็ได้ทำโปรเจคอื่นๆ และคิดว่า ทุกโปรเจคมีความสำคัญมากเหมือนกันหมดค่ะ ^^

+Quote Post
KIMAOYZ
post Apr 1 2011, 02:59 AM
Post #60

กลีบดอกเห็ด
*

Group: ~ღMini Petalღ~ Posts: 33
Member No.: 2,281
Nickname:AOYZ

ไปมา อยู่หลุม ยืนรอนานมากค่ะ

แต่โครตคุ้มเลยยย 5555

+Quote Post

4 Pages V  < 1 2 3 4 >
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

Lo-Fi Version Time is now: 18th October 2019 - 09:52 PM
All Rights reserved 2010 by Heechul Thailand Fanclub | Designed by bunnytoonz